GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
http://www.asura.in.th/index.php/cms/refill/main <<< เข้าหน้าเติมเงิน
แล้วเอาไอเทอโค้ดไปเติมช่องทางเติมเงินของอะไรก็ได้
แต่เฟิร์สใช้ @Cashจ้า

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
เกมส์อื่นเค้าก็มีหลอดเลือดมอนสเตอร์ให้เห็นทั้งนั้น มีแต่อสุรารึป่าวที่ต้องเสียตังเพื่อให้เห็นหลอดเลือดมอน ?
ASURA ONLINE ONLY !!! ค๊าาา
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

ราชาโจร

• Newbie
  • *
นี้ไม่ใช่ครั้งแรกที่เกมส์อสุรา เป็นแบบนี้  การทำงานที่ห่วยแตก ของทีมงาน การทำงานที่ไรประสิทธิ์ภาพ ผมเห็นแล้วอนาคตของเกมส์นี้ ชัดเจนจริง ๆ เตรียมตัวเตรียมใจรอวันนั้น ทุกคนรู้ว่าคงไม่นาน ถ้ายังเป็นแบบนี้อยู่ เล่นเกมส์แล้วได้อะไร..... ผมคงไม่กล้าถามใครจริงๆ ผมขอถามว่าอสุราอยู่ได้เพราะอะไร และเพราะใคร จีเอ็มทั้งหลายขอถามเหอะคับ สิ่งที่อสุราเป็นอยู่ทำให้ผู้เล่นเสียความรู้สึก+เสียกำลังใจ และเสียดายเงินที่เสียไป

~๐ Ryan ๐~

เดี๋ยวๆๆ ไอแผนที่ยกก๊วนนี่ทำให้เซิฟล่อมจริงๆเหรอครับ  ผมเห็นมันล่มตั้งแต่ปีมะโว้ละนะ
เซิฟสวรรค์นี่ล่มเกือบทุกอาทิตย์ makeขึ้นมาเองหรือป่าว

Kadilag

• Newbie
  • *
ตอบหน่อยคับ เอาโค้ดไปใส่แลกของตรงไหนหรอค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  g#002
เอาโค๊ดมาจากไหนหรอครับ  g#034

CacAloz

ตอบหน่อยคับ เอาโค้ดไปใส่แลกของตรงไหนหรอค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  g#002

Code นำไปเติมได้ทุกช่องท่าง ยกเว้น 1-2-Call ครับ

Detectivejack

• Newbie
  • *
 จีเอ็ม  การงานเรียนได้ 3  ทักษะ แต่ทำมัยได้แค่ 2  ทักษะ ตอบด้วย ในเกมบอกว่าให้ไปลบการงานเดิมออกก่อน
 มันยังไม่ 3 ทักษะเลย จะลบออกทำมัยครับ เสียดายระดับการงานที่ทำมาอะครับ ชี้แจงด้วย

SaMaGuTe

• Newbie
  • *
แผนที่ยกก๊วน หายไป
แล้วคนที่มีแล้วยังไม่ได้ใช้
แล้วจะได้อะไรแทนไหม

CacAloz

แผนที่ยกก๊วน หายไป
แล้วคนที่มีแล้วยังไม่ได้ใช้
แล้วจะได้อะไรแทนไหม

ไม่ได้นะครับ