GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์ทำไมหลุดบ่อย

kingboo

• Newbie
  • *
ทำไมเกมส์หลุดบ่อยจังครับเปิดไม่ถึงชั่วโมงก็ตัดละ...เปิดตีออโต้ไม่ขึ้นเลย woon_cry
ต้องลงโปรแกรมไรเพิ่มใหมหลังจากโหดมา..ขอบคุณครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ใช้ internet ของค่ายไหนครับขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

ขอบคุณมากๆ ครับที่ให้ข้อมูลเพิ่มเติม ทางทีมงานจะใช้ข้อมูลนี้ในการตรวจสอบแก้ไขปัญหาของเซิร์ฟเวอร์ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

kingboo

• Newbie
  • *
รู้สึกจะไม่ถึงชั่วโมงอะครับก็ตัดแล้ว    ในเฟสเปิดได้เกือบทั้งคืนครับ

จีเอ็มแพท

โดยปกติแล้วจะต้องเปิดได้จนกว่า net ของผู้เล่นจะตัดนะครับ 

rat___3005

• Newbie
  • *
จีค่ะ ตอนนี้เป็นเหมือนเครสนี้เลยค่ะ บอทไม่ได้เลย โดนเตะหลุดหมดทุกตัวเลยค่ะ เน็ต TOT เหมือนกันค่ะ

จีเอ็มแพท

จีค่ะ ตอนนี้เป็นเหมือนเครสนี้เลยค่ะ บอทไม่ได้เลย โดนเตะหลุดหมดทุกตัวเลยค่ะ เน็ต TOT เหมือนกันค่ะ

เกิดขึ้นกับทุกช่วงเวลาเลยมั้ยครับ