GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Senator Shop ไม่ มี สกิล มานาชิว5 คับ

-เด็กภูเก็ต-

• Newbie
  • *
ตาม นั้น เลย หรือ ว่า ผม หา ไม่ เจอ ดู ไม่ ดี เอง
รบ กวน ตรวจ สอบ ให้ หน่อย คับ

good_ending

• Jr. Member
  • **
 g#046 ไม่เอาสกิวสัตว์ลงมั่งอ่ะ คราวก่อนก้ดันเอาาออกอีก รอแลกอยุ่เนี่ย เพิ่มของใหม่ดันเอาของเก่าออกจนไม่เหลือเลยงั้นจะเติมเอาแต้มกันทำมัยของแลกมันไม่โดนใจใครจะแลกวันนี้ก้วันสำคัญมัยไม่อัพเข้ามาหละครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตาม นั้น เลย หรือ ว่า ผม หา ไม่ เจอ ดู ไม่ ดี เอง
รบ กวน ตรวจ สอบ ให้ หน่อย คับ

Book:Mana Shield 5  มีลงอยู่แล้วนะครับที่หมวด Books หน้าที่ 2 อันแรก ตามที่คุณ bunlerd บอก

Books หน้า2 อันแรก g#031 g#004 g#031

ขอบคุณมากครับที่เข้ามาช่วยเหลือเพื่อนๆ ครับ

g#046 ไม่เอาสกิวสัตว์ลงมั่งอ่ะ คราวก่อนก้ดันเอาาออกอีก รอแลกอยุ่เนี่ย เพิ่มของใหม่ดันเอาของเก่าออกจนไม่เหลือเลยงั้นจะเติมเอาแต้มกันทำมัยของแลกมันไม่โดนใจใครจะแลกวันนี้ก้วันสำคัญมัยไม่อัพเข้ามาหละครับ

ไอเทมใน Senator Shop จะหมุนเวียนเปลี่ยนกันไปเรื่อยๆ ครับ ซึ่งในบางรอบอาจจะไม่โดนใจผู้เล่นผมก็ขออภัยใน ณ ที่นี้ด้วยครับ T_T
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า