GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชมรมคนตีรั่ว

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
  • ผมไม่เก่งแต่จุ6เฉยๆคับ
ใครชอบตีรั่ว(มีแอส เชนสายกระบี่ เบลดดาบคู่)มาทางนี้คับ
เพื่อนแปลว่าอะไร เพื่อนคือสัตตรูของข้า ใครเป็นเพื่อนต้องตายให้หมด

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
ตอบกันหน่อย
เพื่อนแปลว่าอะไร เพื่อนคือสัตตรูของข้า ใครเป็นเพื่อนต้องตายให้หมด

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
อะไรคือตีรั่ว แล้วจะชวนกันไปไหน จะก่อตั้งสมาคมหรือจะตั้งองค์กรอะไร เอาชัดๆ - -

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
อ๋อที่ตั่งมานี้เพราะว่ามาคุยกันเรืองนั้นเรื่องนี้ส่วนตีรั่วก็ตีอย่างต่อเนื่องอะคับ อิอิ

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
 woon_noมาออนกันหน่อยนะคับๆ  g#001 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 g#001

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไม่มีใครไม่ชอบตีแบบรัว ๆ หรอกครับ เพียงแต่ตีรัวต้องแลกมากับการตีเบา เท่านั้นเอง
สมมุตินะ ตีธรรมดาแรงเท่าแอสโปะ แถมรัวอีก ทุกคนก็เล่นดิครับ  woon_yes

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
นั่งสตั้นตั้งแต่เห็นกระทู้นี้ อะไรคือตีรั่ว

พึ่งกระจ่าง  woon_yes
Never mind .

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
ไม่มีใครไม่ชอบตีแบบรัว ๆ หรอกครับ เพียงแต่ตีรัวต้องแลกมากับการตีเบา เท่านั้นเอง
สมมุตินะ ตีธรรมดาแรงเท่าแอสโปะ แถมรัวอีก ทุกคนก็เล่นดิครับ  woon_yes

ก็คล้ายๆแอสละคับแอสต่อเนืองจำเพราะอัพAGIเยอะคับเลยเป็นตีรั่วแล้วโปะไปด้วยเหมือนแอสผมคับ

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
ถ้่ามีผอบโชคละก็โปะรั๋ว ไปเปลี่ยนสีชุดด้วยนะคับ g#020

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *

อัพโชคดิคับไปดรอปที่หนูท่ออัพจนในตำนานเลยคับยิ่งมีบัพผอบก็เพิ่มโปะ โชค เชีย แปปเดียวเวล84แน่นอนคับผม

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
อะไรคือตีรั่ว แล้วจะชวนกันไปไหน จะก่อตั้งสมาคมหรือจะตั้งองค์กรอะไร เอาชัดๆ - -

ถ้ามีเหรียนตั่งกิวให้ผมนะคับผมจะตั่งแล้วจับมือพันธมิตกับพี่เป้เค็าอิอิ woon_555 woon_555

~๐ Ryan ๐~

มา จะเคลียทีละคำถามให้นะ -*-
1. ตีรัว ไม่ใช่ ตีรั่ว คนอ่านเค้าอ่านแล้วไม่เข้าใจ เค้าก็ไม่ค่อยมาตอบหรอกเพราะเค้าไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง
2. เหรียญสมาคมหาได้โดยชวนเพื่อนปั้นคาเดทไปตีกล่องเขี้ยวทมิฬ แล้วจะไปเป็ยกิลพันธมิตรอะไรกับใคร ค่อยเป็นเรื่องต่อไป
3. ไม่มีอาชีพไหนที่จะตีรัวๆแล้วไม่ต้องอัพเอจิ ยกเว้นเทรสายมีดที่มีสกิลทำให้ต่อเนื่องเพิ่มขึ้นมากๆ
4. ตีแรงหรือไม่แรงส่วนหนึ่งเกิดจากอาชีพนั้นๆด้วย
5. กระทู้พูดคุยของแต่ละอาชีพหาอ่านได้จากบอร์ดนี้แหละ จะมีให้เลือกอ่าน ชอบอาชีพไหนเข้าไปถามได้ตามหัวข้ออาชีพนั้นๆเลย จะมีคนช่วยตอบคำถามให้

g#031 g#031 g#031

Flux

• Jr. Member
  • **
ตี รั่ว คือ เห็นมา 2 วันและยังงงกับหัวข้อมัน

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
มา จะเคลียทีละคำถามให้นะ -*-
1. ตีรัว ไม่ใช่ ตีรั่ว คนอ่านเค้าอ่านแล้วไม่เข้าใจ เค้าก็ไม่ค่อยมาตอบหรอกเพราะเค้าไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง
2. เหรียญสมาคมหาได้โดยชวนเพื่อนปั้นคาเดทไปตีกล่องเขี้ยวทมิฬ แล้วจะไปเป็ยกิลพันธมิตรอะไรกับใคร ค่อยเป็นเรื่องต่อไป
3. ไม่มีอาชีพไหนที่จะตีรัวๆแล้วไม่ต้องอัพเอจิ ยกเว้นเทรสายมีดที่มีสกิลทำให้ต่อเนื่องเพิ่มขึ้นมากๆ
4. ตีแรงหรือไม่แรงส่วนหนึ่งเกิดจากอาชีพนั้นๆด้วย
5. กระทู้พูดคุยของแต่ละอาชีพหาอ่านได้จากบอร์ดนี้แหละ จะมีให้เลือกอ่าน ชอบอาชีพไหนเข้าไปถามได้ตามหัวข้ออาชีพนั้นๆเลย จะมีคนช่วยตอบคำถามให้

g#031 g#031 g#031

ไม่ต้องเทรก็ได้นะคับเพราะว่าแอสก็รั่วดียุแว้วเบลดดาบคู่ก็เหมือนกันนะคับรั่วสุดๆเรื่องเหรียนนะรู้ยุแล้วแต่กว่าจะแตกนานชิวหาย

jams456

• fipvk
  • Newbie
  • *
ขอโทษคับๆๆพิมผิด อภัพให้ด้วย woon_sad2