GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏบัติหน้าที่ ของว่าที่จีเอ็มอาสา PrincesS_IceZ

PrincesS_IceZ

• Newbie
  • *

รายงานการปฏบัติหน้าที่ ของว่าที่จีเอ็มอาสา PrincesS_IceZ

แนะนำตัว

ชื่อ น้องฟ้านะค่ะ อายุ 15 ขวบ ;3
เล่นอยู่เซิฟเวอร์ดาวดึงส์ค่ะ
ชื่อตัวละคร PrincesS_IceZ
สิ่งที่ชอบทำ .. นั่งเล่นเกมส์ค่ะ  g#037
นิสัย(ต้องดูเองค่ะ) อิอิ สามารถพูดคุยและติดต่อสอบถาม
ได้ที่ http://www.facebook.com/far.s.sky นะค่ะ เป็นกันเองค่ะ
รึมีอะไรอยากจะถามอยากจะคุยนะคะ  PrincesS_IceZ เลยค่ะ  g#025

• Newbie
  • *
07-08-2555
กิจกรรม ทายเพลงค่ะ  มีรางวัลเดียวค่ะ *300
 จะคัดเลือกผู้ที่ตอบถูกมาก่อน 5 คน แล้ว ถามอีก 1 ข้อ ให้ มีผู้ชนะเพียงคนเดียว
ได้ของรางวัลไปค่ะ

สู้่ๆครับพี่ฟ้า ขอให้ได้เป็นจีเอ็มอาสาเต็มตัวนะครับ  woon_sunny

• Newbie
  • *
กิจกรรม โกยแน่บ ค่ะ
09/08/55
ของรางวัลคือ ยาแชร์ / เหรียญรางวัลค่ะ

• Newbie
  • *
กิจกรรม บวกเลขนะค่ะ
รางวัล เหรียญรางวัล
มีอยู่ 10 ข้อ มีคนมารับแค่ 7 ค่ะ  g#004 g#004

• Newbie
  • *
11/08/55
กิจกรรม ความรู้รอบตัว
รางวัล - เหรียญรางวัล / ดอกมะลิค่ะ
มาเอารางวัลครบทุกคนค่ะ  คนเล่นเยอะ

• Newbie
  • *