GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จ ะ อ ยู่ ต ร ง นี้ ~๐xXII_ที่ที่LSๅรักกัu_IIXx๐~ ส ว ร ร ค์ ♫ ♫ ♫

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥

gotiizla

• Newbie
  • *
   พี่1 รับเข้ากิลหน่อย ว่างๆเลยกลับมากวนกิลอีกรอบ  ผมก๊อตเอง     woon_sunny woon_yes woon_love woon_cry woon_5555 woon_555 woon_o_o

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
 g#001 มีแต่ขโมยกิลนี้ (ฉกชิงบอสตลอด โดยเฉพาะหัวกิลวันๆล่าแต่บอส 555) ล้อเล่นนะ ขำขำ อย่าซีเรียส ทักทายครับทุกท่าน  g#019 g#019 g#019

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
   พี่1 รับเข้ากิลหน่อย ว่างๆเลยกลับมากวนกิลอีกรอบ  ผมก๊อตเอง     woon_sunny woon_yes woon_love woon_cry woon_5555 woon_555 woon_o_o

ซิป iiicatiii

g#001 มีแต่ขโมยกิลนี้ (ฉกชิงบอสตลอด โดยเฉพาะหัวกิลวันๆล่าแต่บอส 555) ล้อเล่นนะ ขำขำ อย่าซีเรียส ทักทายครับทุกท่าน  g#019 g#019 g#019

g#019 g#019
g#023 g#023

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
โครตซวยเลยน้องหนึ่ง โดนปัญหาจากการซื้อ ขายเอ็มซะแระ  g#033
ระวังเยอะๆ เพราะเด๋วนี้ ตัวละครที่คุ้นเคย กลายเป็นคนไม่รู้จักไปเยอะมากมายและ  g#039

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง