GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพเบออาชีพที่โกงเกินไป...

pop_999

• Full Member
สงสัยไม่เคย เห็นเบอ ตอนระเบิคคลั่ง แล้วโดนขังกรง หรือไม่ก็พอระเบิดคลั่ง โดน ยิง ก่อนจะเดินถึงตัว  เจอเบอระเบิดคลั่ง วิ่งหนีคับ เดี๋ยวระเบิดหมด มันก็กากทันตา ว่าแล้ว นายไม่ได้ใช้สมองบ้างเลยใช่ไหมตอนเจอกับเบอ อะ  woon_555

ผมว่าเกมส์นี้ วิ ต่างหากที่เก่ง

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ผมเล่นเทร เบอระเบิดมาผมพรางหนี อิอิอิ

หมดคลั่งผมเล็งขาแล้วอัศนียิงรั่วเบอร์ตาย

แล้วเบอมันโกงตรงไนหว่า......มันมีดี

ของแต่ละอาชีพ แล้วแต่การเล่นของแต่ละคน

..TEERAK..

มันมาอีกแล้ว  สินะ สินะ
นี่คุณ ไม่ใช่ปรับเพราะเรื่องตีกันนี้รึ ที่มันทำให้คนที่เค้าเล่นดีๆ ชิหัยไปด้วยอ่ะ กี่เรื่องแล้ว
เมื่อไหร่จะหยุดซะที เอาแต่ใจ คิดเอาแต่ได้อยุ่นั่นแหละ

อย่างที่เค้าว่าแหละ เทพนัก ก็ไปเล่นมันซะเลย
เค้าปั้นทหาร 4 ตัว คุณกะปั้น 8 ตัวไปเล้ย มหาเทพ ระเบิดคลั่งไปเลย 24 ชม. เอาให้เครื่องพังกันไปข้าง
แม๊ เบื่อจิงๆกะพวกนี้ วันๆไม่ทำมาหากินอย่างอื่นมั่งรึ เอาแต่ฆ่ากัน ปรับมาที กรุซวยทุกที

• Danube' •

• Newbie
  • *
  • 'un (:
เบื่ออีพวกที่ร้องเหย็งๆให้ปรับนู่นปรับนี่ เพิ่มนู่นเพิ่มนี่
โวยวายให้ปรับอาชีพตัวเองดีขึ้น
ปรับอาชีพอื่นให้ห่วยลง
เพื่ออะไรวะคะ?

อย่าแส่ไปทุกเรื่อง
 :) น่าหมั่นไส้

oh_RaymonDD

เอาวิมากรงละรุมหูบ(หูบเเปลว่ารุมนะคับ) ลองคิดเบอในเเบทสิคับ เจอเยือกจนตายอ่าคับ คิดละกัล
ไหนจะโดนชาปสกัดขาละยิงอิก อาชีพเเต่ละอาชีพ มีความสามารถที่เเก้ทางกันคับ ลองเอาไปคิดดู
ผมว่าเบอในเเบทก้อไม่ได้เก่งไรมากนะคับ ลองไปดูสิคับ เเคชเตอร์เวล สูง ๆ ก้อสามารถ ค่าเบอจุได้เเล้วคับผม

g#024 g#024 woon_bye woon_bye

ชาวสปาตัน....

oh_RaymonDD

เบื่ออีพวกที่ร้องเหย็งๆให้ปรับนู่นปรับนี่ เพิ่มนู่นเพิ่มนี่
โวยวายให้ปรับอาชีพตัวเองดีขึ้น
ปรับอาชีพอื่นให้ห่วยลง
เพื่ออะไรวะคะ?

เห็นด้วยคับ ทุกอาชีพมีทางเเก้

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ก็ใช่อยู่ถ้าเจอพวกระเบิดต่อเนื่องซึ่งไม่มีอะไรมาสลายมันได้

แต่

แต่

แต่

ทันแห่งเทพของพาลามีบางสกิลที่สามารถหยุดได้

วิ ก็สามารถ กรงได้

ขณะระเบิดอยู่นั้นถ้าเจอเบออีกตัวปลดอาวุธแล้วเกิดหลุด

เราก็ไม่สามารถใส่อาวุธได้เลยจนกว่าระเบิดของเราจะหมด

เบอระเบิดส่วนใหญ่สายขวาน ซึ่งแม่นน้อย สับแอสวืดแน่นอน

เบอระเบิด ถ้าคำรามหมด ต่อเนื่องน้อยมาก สับช้า พระก็ฟูทัน

เบอระเบิดเจอเบลดติดสวนกลับมึนนะครับ เบลดก็หนีได้แล้วถึงแม้จะไม่ได้ฆ่าก็ตาม

นี่เป็นส่วนหนึ่งที่เป็นข้อเสียของเบอนะครับ

ปอลิง...นอกเมืองอาจจะเทพแต่ในแบทกาก นะครับ

Rest In Peace

เพิ่มเติม สับเทรตาย ก็โดนหยุด แล้วหนี ถ้าระเบิิดหมดพอดีก็โดน เล็งขา เชียร ตัวเองแล้วยิงตายครับ

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
คนตั้งกระทู้เหมือนชื่อ กบ เล่นเซิฟPKเล่นเบลดจุ 6 แต่เห็นกลายเ็นเทรแล้วไม่แน่ใจเหมือนกัน

เบลดยังไงก็ไม่มีวันชนะเบอหรอกครับ เพราะมันแพ้ทางกัน

ถ้าเหตุที่ตั้งเป็นเพราะเล่นแล้วแพ้แนะนำให้เล่นอาชีพอื่นเหอะครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เพิ่มเติม สับเทรตาย ก็โดนหยุด แล้วหนี ถ้าระเบิิดหมดพอดีก็โดน เล็งขา เชียร ตัวเองแล้วยิงตายครับ
เจอหน้าไม้ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเจอเทรสายผสมหนาวกันได้ทุกอาชีพ ฮาๆ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

oh_RaymonDD

เจอหน้าไม้ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเจอเทรสายผสมหนาวกันได้ทุกอาชีพ ฮาๆ woon_555
หนาวเเบบสุดขั่วเลยคับ  g#031 g#031

kokikmgi

• Newbie
  • *
โวยวายด่าๆๆๆๆนี่กันเข้าไปเพื่อนผมมันตั้งกะทู้ ไม่รู้เรื่องเลยเบออ่ะมาเหอะ กะกะกะกลัวที่ไหน กลัวจะหอบทหารมาจนแลคดิ กินแรมแลคเดินไม่ได้บ่นเซิฟอีก[(คุณปอครับตั้งกะทู้การรูณา ใช้อีดีคุณด้วยนะครับ) โดนกากด่า ว่ากาก มันไม่ใช้และ

ชินจัง !!

• Jr. Member
  • **
เบอ เอาชาปสกัดขา แล้วยิง ๆ ๆ เดะก็ตายเอง  woon_555
Lost & Found ..  g#032