GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนกัน->>Super_Gang (PK)

oh_RaymonDD

• Full Member
เปิดตัวสปาตัน  เรียกผมว่า ชาวสปาตัน

THE-COOL

Plus..

• Newbie
  • *
หวัดดีคับ K. THE-COOL
ไม่ต้องงงคับ ผมเป็นคนนึงที่ติดตามอ่านกระทู้อาชีพชาบ ของคุณตั้งกะบอร์ดเก่า จนเขาย้ายบอร์ด ผมก็ รอว่าเมื่อไหร่คุณจะตั้งกระทู้ คนรักชาบ อีก ผมอ่านมาหลายคนแล้วคับที่เรียก ตัวเองว่า เทพชาบ เห็นตั้งกระทู้กันก็เยอะ แต่ผมยังคงไม่ค่อยชอบการตอบคำถามแบบขอไปที ตอบแบบกั๊กๆ หรือมีความรู้ไม่จริง ผมก็สุดจะเดาได้ ผม ชอบการตอบของคุณมากคับ ตอนนี้ ผมเล่นชาบ จนจุ 4 แล้ว ผมโพสถามคุณตลอดตั้งกะเล่นชาบใหม่ๆ ผมติดตามกระทู้ของคุณตั้งกะ หน้าแรก ยันมันโดนปิด ช่วยไปตั้งกระทู้ดีดีอีกเถอะคับ ผมคิดว่า คงมีคนอยากเล่นชาบ แล้วก็อยากจะเป็นชาบที่มีคุณภาพ จิงๆ รออ่านกระทู้ของคุณอยู่แน่นอน ผม รอกระทู้ของคุณ THE-COOL อยู่นะคับ ขอบคุณมากคับ

woon_sunny woon_sad1 g#001 g#041 g#043 g#023 g#017 g#033 g#031 woon_yes woon_sad2

THE-COOL

หวัดดีคับ K. THE-COOL
ไม่ต้องงงคับ ผมเป็นคนนึงที่ติดตามอ่านกระทู้อาชีพชาบ ของคุณตั้งกะบอร์ดเก่า จนเขาย้ายบอร์ด ผมก็ รอว่าเมื่อไหร่คุณจะตั้งกระทู้ คนรักชาบ อีก ผมอ่านมาหลายคนแล้วคับที่เรียก ตัวเองว่า เทพชาบ เห็นตั้งกระทู้กันก็เยอะ แต่ผมยังคงไม่ค่อยชอบการตอบคำถามแบบขอไปที ตอบแบบกั๊กๆ หรือมีความรู้ไม่จริง ผมก็สุดจะเดาได้ ผม ชอบการตอบของคุณมากคับ ตอนนี้ ผมเล่นชาบ จนจุ 4 แล้ว ผมโพสถามคุณตลอดตั้งกะเล่นชาบใหม่ๆ ผมติดตามกระทู้ของคุณตั้งกะ หน้าแรก ยันมันโดนปิด ช่วยไปตั้งกระทู้ดีดีอีกเถอะคับ ผมคิดว่า คงมีคนอยากเล่นชาบ แล้วก็อยากจะเป็นชาบที่มีคุณภาพ จิงๆ รออ่านกระทู้ของคุณอยู่แน่นอน ผม รอกระทู้ของคุณ THE-COOL อยู่นะคับ ขอบคุณมากคับ

woon_sunny woon_sad1 g#001 g#041 g#043 g#023 g#017 g#033 g#031 woon_yes woon_sad2

g#031 g#031โอ..แฟนคลับ ต้องขอบคุณอย่างแรงที่บอร์ดเล็กๆของผม เป็นประโยชน์ให้กับชาร์ป
ตอนนี้ก็กำลังคิดจะเปิดที่บอร์ดใหม่ กำลังมองหาโซนที่จะเปิดอยู่คับ..บอร์ดใหม่ยังไม่สมบูรณ์เท่าไร
รอให้ทีมงานจัดโซนใหม่ให้เรียบร้อย เดียวจะหาโซนเหมาะๆ เอาไว้พบปะคุยกันเหมือนเดิมคับ  g#031 g#031

P a t c h a :)

g#006 g#006 g#006

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

~o_Yo-Shi-Ma-Ru_o~

• Jr. Member
  • **
  • คนจะโดนทิ้ง...เธอรู้บ้างไหม

g#004 g#004 g#004

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

THE-COOL

เม้นแบบนี้ g#040มีจุดประสงค์อันใด..หรือนี่ #038

SirBEW

• **
 woon_5555 woon_5555 

เเวะมาเจิมบอร์ดใหม่คร๊าาา -0-

ย้ายบ้านเเล้ว ต้องรีบขนของ =[]='

ICE_TANATTHEP_ICE

• **

loollSJ

• Newbie
  • *
โว้ววว !!!! พี่น้องเค้าขนของย้ายบ้านหมดแล้วเหลือแต่เราสินะที่ยังไม่ได้ย้าย  g#002 g#002
แวะมาทักทายกับบอร์ดใหม่เน้อพี่น้อง  g#004  g#004
คิดถึงทุกคนนะ  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

#038 #038 #038