GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2011, 17:58:52 โดย จีเอ็มแมกซิม »

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
ทำตัวแบบนี้มันหมารอบกัดชัดๆเลยนะ  #038

บอกไว้ก่อนนะ คนสันดานอย่างมึงอ่ะ คนเขาให้โอกาศมึงแล้ว

มึงไม่เปลี่ยนเอง มึงทำแบบนี้กรุว่ามึงไปตายเถอะครับ ^^
สถุลซิ่นดี เอ๊ สถุลยังจะดีกว่ามั้งเนี้ย ^0^

T0Nz

• Full Member

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ถ้าเค้าด่ากันแบบจริงจัง ป่านนี้เค้าเอามาลงบอรืดกันเองแล้วครับ

ไมต้องมาหาเสือกเรื่องคนอื่นครับ เอาเรื่องตัวเองให้รอดเหอะ  woon_5555

# Зρ_ησω 

¥ ňøø ñäñ ¥

• **

ถ้าเค้าด่ากันแบบจริงจัง ป่านนี้เค้าเอามาลงบอรืดกันเองแล้วครับ

ไมต้องมาหาเสือกเรื่องคนอื่นครับ เอาเรื่องตัวเองให้รอดเหอะ  woon_5555
LIKE !!!!!!!

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ชอบเสร่•เข้าหาความตายจัง
ไม่กลัวบ้างหรอ ระวังเขาไปตามเก็บถึงบ้านนะ
เขาอุตส่าเตือนก็ยังทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้
= =
เป็นคนคนหนึ่ง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แต่คู่นี้มันด่ากันเหมือนผัวเมียเลยแฮะ
ยิ่งด่ายิ่งรักกัน อย่างฮา  g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

¥ ňøø ñäñ ¥

• **
แต่คู่นี้มันด่ากันเหมือนผัวเมียเลยแฮะ
ยิ่งด่ายิ่งรักกัน อย่างฮา  g#037

พี่อิฐค่า เพื่อนแนนเขาเปนเกย์หรอ ว้าวววว  g#008

แล้วคนไหนเปนเกย์หวา  g#013

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เค้าเอาฮาเฟร้ยยยย
ถ้าด่าจริงจัง เค้าหอบมาลงกันตั้งกะชาติก่อนละ g#033
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

คนนี้เริ่ม
 g#004
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

เอิร์ธคุงขอรับกระผม

• **
  • ไม่รู้จะเขียนอะไร

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
ที่น้องเขายอมรับตัวเองในตอนแรก เปนเพียงละครฉากนึง ให้ทุกคนให้อภัย ละมันคงจานั่งหัวเราะชอบใจ หน้าคอมบ้านมัน

แต่สันดานของคุนน้องเนี่ย   ยังเหมือนหลังเท้าไม่เปี่ยนแปลง  g#040
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอลิ้งค์บอร์ดด้วยนะครับ ถ้าไม่มีก่อนไม่สามารถดำเนินการได้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้