GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขายตัวละครแบบนี้ผิดไหม(เข้าข่ายกวนๆ)

คนตั้งร้านว่า

ขาย ตัวละครคาเดทไม่จุเลเวล3 10บาทซิบ

^
^
^

งี้ผิดไหมอะครับ เหมือนแบบว่า เขาขายคาเดทที่พึ่งลงจากวิหารฝึกหัด

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
จะเพิ่งลงจากวิหารแล้วมันใช่ตัวละครไหม บาทนี่มันเป็นเงินจริงปะ
นี่จะกวน หรือถามบ่งบอกสติปัญญา  g#008

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ผิดครับไม่ว่ายังไง อาจจะเป็นการที่ผู้เล่นต้องการเข้าไปในเพื่อกระทำอะไรสักอย่าง
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้