GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ดีน้ะ PK จะเอานอกส้ะล้ะ ^^

Unlimited

• Newbie
  • *
เขาอาจจะหมายถึงราคาตอน เอาออกจากร้านก็ได้นะ แบบว่า เดลสดอะ ไม่ติดภาษีเหมืนอตั้งขาย ไม่เห็นจำเป็นต้องเป็นเงินนอกเลย

Zz_____________zZ

• Jr. Member
  • **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥
เขาอาจจะหมายถึงราคาตอน เอาออกจากร้านก็ได้นะ แบบว่า เดลสดอะ ไม่ติดภาษีเหมืนอตั้งขาย ไม่เห็นจำเป็นต้องเป็นเงินนอกเลย

เราว่าไม่ใช่นะ  ถ้าจะเอาออกจากร้านก็น่าจะถามลดได้ทะไหร่ แล้วภาษี คนซื้อไม่ได้มีผลอยู่แล้ว คนขายโน่น ถ้าคนซื้อจะเอา เค้าต้องต่อลองราคายุละ แต่นี้ถามนอกทะไหร่ ก็หมายถึงเงินนอกเกม  หรือว่าไม่จิง  woon_huh    woon_huh

Unlimited

• Newbie
  • *

เราว่าไม่ใช่นะ  ถ้าจะเอาออกจากร้านก็น่าจะถามลดได้ทะไหร่ แล้วภาษี คนซื้อไม่ได้มีผลอยู่แล้ว คนขายโน่น ถ้าคนซื้อจะเอา เค้าต้องต่อลองราคายุละ แต่นี้ถามนอกทะไหร่ ก็หมายถึงเงินนอกเกม  หรือว่าไม่จิง  woon_huh    woon_huh

ถูกครับคนซื้อไม่มีผล แต่คนขายมีผลไงครับ เพราะถ้าดึงไปแล้ว คนตั้งร้านจะถูกหักภาษี เลยต้องขายแพงกว่าการเดลของปกติครับผม

Zz_____________zZ

• Jr. Member
  • **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

ถูกครับคนซื้อไม่มีผล แต่คนขายมีผลไงครับ เพราะถ้าดึงไปแล้ว คนตั้งร้านจะถูกหักภาษี เลยต้องขายแพงกว่าการเดลของปกติครับผม

ก็อย่างที่บอก แหละครับ ถ้าเค้าจะซื้อในราคาที่เค้าต้องการจิงๆเค้าต้องต่อลองราคาอยู่แล้วว่าลดได้ทะไหร่  ไม่ใช่ถาม นอก เท่าไหร่

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานไม่สามารถลงโทษได้เนื่องจากผู้เล่นอาจจะไม่มีความประสงค์เงินนอกหรือเงินจริง

ขออนุญาตล็อกกระทู้ครับ