GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียนรู้สกิลใหม่ "ช่วงเวลาแห่ง PK" (เฉพาะเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ)

มากกว่าคำถาม

• Jr. Member
  • **
ของผมมี3ตัวที่เวลแล้วมะได้เปอกะเขา เปิดพีเคก็แล้วคงมะได้เหมือนเดิม ทำไมจีเอมมะแก้บัคพีเคนี่ซักที
เอามาใช้ก็มีแต่ปัญหา สดนี่ก้แล้ว30นาทียังสดเหมือนเดิม เอาเวลาหาเงินมาแก้ปัญหานี่ไหมครับ ผมเล่นมาตั้งแต่เปิดเซิฟร์พีเคมาแรกๆไม่มีปัญหาตอนนี้เยอะมากเลย
ยังงัยขออ้อนวอนคูรจีเอมทั้งหลายช่วยมาดูด้วยนะครับ และแล้วรู้สึกว่าเพื่อนผมแต่ละคนเลิกเล่นไปโดยถาวรหลายๆคน

เปิดPKเลยคับ ผมก็เป็นตอนที่ฆ่ามอนไม่ได้Expอะ พอเปิดPKมันจะได้Exp 

แล้วที่บัคหนูอยากสดถ้าอยากให้มันหายก็ต้องเปิดPKแล้วรอให้มันหมดเวลาพอหมดเวลา"แล้วอย่าไปบัพพวกมีPKอีก"เพราะมันจะทำให้ติดบัคอีก

ส่วนสกิลหนูอยากสดนี้ ที่สดครบ30นาทีแล้วสดไม่หายก็ขอให้GMมาดูหน่อย ไม่มีรูปPKบนหัวแต่โดนฆ่าตาย+เกรียนที่ชอบหลอย