GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ S.V นรก จร้า

H

• Full Member
ขรรมจิง มาแก้ตัวกันใหญ่ไม่ไห้โดนแบน  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ตอนแรกไม่อะไรหรอกนะ แต่พอมีหมาบางตัวมาเห่า โฮ่ง ๆ ในบอร์ดนะ  woon_5555

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **

H

H

ขรรมจิง มาแก้ตัวกันใหญ่ไม่ไห้โดนแบน  woon_5555 woon_5555 woon_5555
โดนแบนเซิฟนรกเรื่องกระจอกมากบอกเลย พอดีเซิฟหลักมีให้เล่น ไม่เหมือนหมาบางตัวเซิฟหลักมีตัวให้เล่นรึเปล่ายังไม่รู้  #038

โดนแบนเซิฟนรกเรื่องกระจอกมากบอกเลย พอดีเซิฟหลักมีให้เล่น ไม่เหมือนหมาบางตัวเซิฟหลักมีตัวให้เล่นรึเปล่ายังไม่รู้  #038
ที่เถียงไม่อยากโดนแบนไงก้อพิมพ์ผิด ใครจะไปอยากโดน

.i. เท่านั้น

• **
ที่เถียงไม่อยากโดนแบนไงก้อพิมพ์ผิด ใครจะไปอยากโดน

คำว่า กาก มันก็หยาบนะจ๊

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
กูเข้ามาหรรม + เผือก   woon_5555 woon_5555 woon_5555

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

H

คำว่า กาก มันก็หยาบนะจ๊
คำว่าหมา + ขยะก็หยาบนะจ้ะ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
ถามจริงคุณ .i.เท่านั้น เป็นเหี้ยไรมากปะครับ? แขวะตลอด ผู้หญิงมึงยังแขวะ เป็นกระเทยป่ะกูถามมึงจริงๆ
กัดหมด กัดใครได้กูกัดหมด ผู้หญิงก็ไม่เว้น แล้วมึงแค้นอะไรเค้าหรอ ไปเอานั่นๆนี่ๆมาหาเรื่องเค้า เค้าไปเผาบ้านมึงไปตีหัวพ่อหัวแม่มึงรึไงครับ กัดเค้ายุนั่น
ถ้าเกิดคุณมึงอิจฉามากก็เอากัดแขวะคนอื่นไปเก็บเวลหาของครับ ไม่ใช่เอาแต่เห่าหอนอยู่ไปวันๆ ที่พูดนี่ให้พิจารณาตัวเองนะไม่ใช่ให้มากวนตีนต่อ
ถ้ายังมีสมองความคิดเป็นคนนะปรับปรุงตัวเองซะ
Never mind .

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️
ถามจริงคุณ .i.เท่านั้น เป็นเหี้ยไรมากปะครับ? แขวะตลอด ผู้หญิงมึงยังแขวะ เป็นกระเทยป่ะกูถามมึงจริงๆ
กัดหมด กัดใครได้กูกัดหมด ผู้หญิงก็ไม่เว้น แล้วมึงแค้นอะไรเค้าหรอ ไปเอานั่นๆนี่ๆมาหาเรื่องเค้า เค้าไปเผาบ้านมึงไปตีหัวพ่อหัวแม่มึงรึไงครับ กัดเค้ายุนั่น
ถ้าเกิดคุณมึงอิจฉามากก็เอากัดแขวะคนอื่นไปเก็บเวลหาของครับ ไม่ใช่เอาแต่เห่าหอนอยู่ไปวันๆ ที่พูดนี่ให้พิจารณาตัวเองนะไม่ใช่ให้มากวนตีนต่อ
ถ้ายังมีสมองความคิดเป็นคนนะปรับปรุงตัวเองซะ

woon_shock

เรียว

• **
มีอะไรเคลียร์กับผมบ้างสิสักคน  g#002

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร i-am-dragon- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ