GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบดาวดึงส์ lol

:}

• Jr. Member
  • **
  • ~๐๐"
โด่เอ่ย ฉันด่าคนอื่นหนักอะไรส่วนไหนของเธอหรา

ll_Master_Anger_ll

• Newbie
  • *
  • Mono-hight bite
ป่าวหนักนะคร๊
แค่ทำตามระเบียบกฎของเกมส์นะคร๊
พูดหยาบมันไม่ดีไงคร๊
บางครั้งเวลาพูดก้ระวังปากมั้งนะคร๊
บังเอิ๊นนนน เดินไปเหนพอดี
อีกอย่างนะคร๊ สิทธิของฉันที่จะโพสแจ้งอ่ะ
คุงพี่ฟลุค ยังโพสแจ้งได้เลยนิฉันคนนี้จะทำไม่ได้หรอคร๊
ขอให้จีเอม รับทราบด้วยนะคร๊ว่า
ฉันทำตามระเบียบกฏของเกมส์ถ้าแจ้งไมได้ก้จะไม่ได้เล่น
หรือว่า กิวคุน แจ้งได้คนเด่วหรอ ใหญ่ยุวกิวเด่วหรอ
อย่าหลงตัวเองไปเลยนะคร๊  อีกอย่างรุ้จักตรูน้อยไปแร้วฝากบอกเจ้านายคุณมุงด้วยล่ะ woon_555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

mesza77050

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry หยาบอ้อมๆ ดีกว่า หยาบตรงๆล่ะว่ะ อย่างน้อยมันก๊ดูดีกว่า ฮิฮิ  woon_555
ขอบอกคับผม "ไม่มีคัยว่าขี้ตัวเองเหม็นหรอก"

Sup'tar :))

• Baby ,,can't you see the look at my eyes ?
  • Full Member
  • อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้ ,, บรื๋อ อ อ ~~
    • https://www.facebook.com/namzaberry.suptar
ภาษาวิบัติได้อีก

ปวดตับ

g#020
namzaberry

can't love ,, can't leave !!

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
ฟุตฟิตๆ ได้กลิ่นมาม่า  g#029
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

:}

• Jr. Member
  • **
  • ~๐๐"
หนักหัวเธอ ก้ยกออกสิ---------ไม่มีมือหรา เธอมีเเต่ขาหน้าหรา

..ll..DubBillZ..ll..

• Newbie
  • *
งด วิบัติ นะคะ  มันส่อให้เห็นว่า สก๊อย!!

• Newbie
  • *
เออ ไม่ทราบว่าคุนฟลุคไม่แหกตาดูล่ะคร๊ว่า
ฉันบอกว่าไม่ได้หนักส่วนไหนของฉันเลยหรือว่าอ่านภาษาไทยไม่ออกหรอ หรือ อาจารย์ไม่ได้สอนภาษาไทยหัดอ่านมั้งนะคร๊
ส่วน คุณบิว เรียนยุวใกล้ๆฉันนิ มาหาเลยป่ะหรือเอาไง หัดไปแหกลูกตาดูพวกตัวเองดูสิว่ะ ภาษาวิบัติกว่าฉันอีกนะอีกอย่างนะฉันแจ้งเบาะแสหยาบเฉยๆ ไม่ได้มาแจ้งภาษาวิบัติมีสมองหัดคิดบ้างเรียนก้เยอะแร้ว หรือเรียนเยอะมากเกินไปเลยไม่เข้าใจภาษาไทยเข้าสะจิงๆหะ ตกใจอะรัยหรอคุณกะปอม  woon_sunny

• Newbie
  • *
หว๊าาา ....ฉันพูดแดกดันใครป่าวเนี่ยๆไม่นะไม่เลย  woon_yes
ใครร้ายมาฉันร้ายตอบนะ คุณบิว กะ คุณกะปอมก้ไม่เคยมีปันหาอะรัยกับดิฉันเลย แต่ก้นะ.....?
เดือดร้อนแทนอ่ะนะเข้าใจ หุหุ (เถียงได้ก้เถียงมา)
อีกอย่างนะ ขอร้องเถอะหัดหันหลังไปดูตัวเองก่อนที่จะมาว่าคนอื่นนะ ฉันไม่ว่าใครก่อนถ้าคนนั้นมาว่าฉัน
อีกอย่างใครๆก้แจ้งหยาบได้ ฉันไม่มีสิทธิเลยหรอ
เกมส์ให้สิทธิทุกคนนะ ถ้ามันมีปันหามากหนักคุุณก้อย่ามาด่าคนในกิวฉันตั้งแต่คุณจ๊ะจ๋าแระนะ พ่อแม่ บูชาไม่ใช่เอามาเล่น
มีปันหากับฉันก้บอกนะมาหาเลยก้ได้ไม่ได้ว่าอะรัยเลย woon_555
>>แต่ขอบอก ว่า  เล่นกับใครไม่เล่นอย่ามาเล่นกับฉัน
ถิ่นใครถิ่นมันจำใส่หัวไว้ด้วย  ที่นินทากันในกิวไม่ใช่ว่าฉันไม่รุ้นะว่า นินทาอะรัยกันอ่ะ หื้อๆ ขอให้ประโยคนี้เลย
มุงทำได้กรุก้ทำได้ คนเหมือนกัน หอก  woon_shock

..ll..DubBillZ..ll..

• Newbie
  • *
ก็พอดี มีการศึกษาที่ดีน่ะค่ะ  เลยมาบอกมาตักเตือนก็ เห็นเคยบอกว่า เรียนที่ดีๆ มีการศึกษาไม่ใช่หรอคะ
ใกล้แค่นี้เอง อยากมาหามาได้เลยนะคะ  ม นเรศวร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์
ไม่ใช่คนเก๋าค่ะ แต่ถ้าอยากมาหาก็มาได้ค่ะ เรียนคณะเดียวกับอีฟ   g#009