GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •

woon_555 woon_555 ( ผมชอบแอบกัด)

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

tai..

• Newbie
  • *

tai..

• Newbie
  • *
อีกอย่างเขาไม่เรียกแอบเขาเรียกหมาลอบกัด

~Scream~

• **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
เรียกว่า  เก่งแล้วเหริง ทิ้งเพื่อนเก่า ดีกว่ามั้ย woon_5555 woon_5555 woon_5555

เห็นของดีกว่าเพื่อน เลยต้องใช้วิธีหักหลังเอา woon_555 woon_555 woon_555

tai..

• Newbie
  • *
เรียกว่า  เก่งแล้วเหริง ทิ้งเพื่อนเก่า ดีกว่ามั้ย woon_5555 woon_5555 woon_5555

เห็นของดีกว่าเพื่อน เลยต้องใช้วิธีหักหลังเอา woon_555 woon_555 woon_555
นั่นนะสิ
คล้ายๆได้ดีลืมตัวอะนะ

~Scream~

• **
ตามสุภาสิต   วัวลืมตีนไง *-*ตีนไม่พอต้องลืม ตา

tai..

• Newbie
  • *
ตามสุภาสิต   วัวลืมตีนไง *-*ตีนไม่พอต้องลืม ตา
ลืมเพื่อนด้วยๆ

~Scream~

• **
เอาแบบง่ายๆนะ โปรดนำไปพิจารณา

เห็นของดี กว่า เพื่อน woon_o_o woon_o_o woon_o_o

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
วัวลืมตีนอาจจะน้อยไป
น้ำหน้าอย่างนี้
ควายลืมตีนดีกว่าคะ
เป็นคนคนหนึ่ง

tai..

• Newbie
  • *
ควายน้อยไป
ตัวเควี่ยไปเลย

~Scream~

• **
ควายน้อยไป
ตัวเควี่ยไปเลย

ไม่เอาอะน้อยไปอะพวกเทอ

ต้อง อมนุษย์+ตัวเควี่ย+ควาย+วัว รวมกัน ถึงจะพอๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555

• **
จะบอกไรให้ผมรู้จักฟรังก่อนพวกคุณอีก

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

• **
เอาแบบง่ายๆนะ โปรดนำไปพิจารณา

เห็นของดี กว่า เพื่อน woon_o_o woon_o_o woon_o_o

เปเป้ อย่าสร้างกระแสไม่เข้าเรื่องจะได้ไหม
พวกเธอก็อ้างแต่มิตรภาพปัญญาอ่อนนั้นแหละ อยู่กับพวกเธอมันก้อสถุ๊นจะแย่อยู่แล้ว
อย่าเอาเรื่องเก่า ๆ มาย้อน มันไม่ได้อะไรขึ้นมา คงเข้าใจนะ

เพราะว่า แกเชื่อเรื่อง "มิตรภาพพวกนี้นะ" มันไม่ได้อยู่ในสมองของฉันอยู่แล้ว
ที่โดนหลอก เพราะแกยังเชื่อมิตรภาพจอมปลอมของชั้นอยู่ไง  woon_5555
พอดีชั้นไม่ได้ลืมตีนอ่ะน่ะ ชั้นต้องการที่จะดีกว่านี้ ไช่ต้องมาทำตัวสถุน ๆ แบบพวกแก

tai..

• Newbie
  • *
ก็ไม่ได้ว่าอะไรไง
พวกมิตรภาพจอมปลอมที่แกสร้างให้อ่ะมันหมดไปนานแล้ว
ที่เปมันรับอะนะ
มันสมเพสว่ะ