GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสารผู้เล่นั้งนะ ทรงเบิกเดจาวูมาเกรียนงี้ไม่ ok รุ้สึกแย่นะ :( รุ้ตัวเอง

ผมไปพาน้องๆในกิลเก็บดวงจิตอะงับ ไม่ได้เกรียนเลย ผิดตรงไหน ใส่ร้ายชัดๆ

พาผมเวลมั้งสิ กลัวกิลไม่มีชื่อฆ่า g#002

เราผู้เสียหายจ้าเกยดวงจิตหรอ ปักเสาหน้าวาปดักรอขนานนั้น อ่านชื่อตัวเองมั้ง ลดความเปนไทย

แล้วคุณตายแล้วหรือยัง  ก็เห็นยืนเฉยๆ นาฬิกา บนหัวก็อยู่จะตายได้ไง g#019

ถ้าออกไปตายป่ะพอดีตาย1รอบแล้วไง เลยแจ้ง
ลดความอ้วนมั้งดำไปแล้ว

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
คือ ขอ ถามแปป นะ เป็นเทส เตอรื นี่ทำอะไรได้บ้างครับ นอกจาก เบิกของมาทดสอบ

ผมเห็น เบิก ของมาไล่ฆ่าชาวบ้านไปวันๆ กลัวลุกกิลตัวเอง แพ้ ใช้สิทธิ์ เทสเตอร์ ไล่ฆ่าคน
พอเขาจับได้แถไปเรื่อย อ้างทดสอบบ้าง อ้างนู้นบ้างอ้างนี่บ้าง

คือเข้าใจนะว่า เป็นเทส แต่ แบบว่า ทำตัวให้เขาักมากกว่าทำตัวให้เขาเกลียดไม่ดีกว่าหรอ
ดูอย่างท่านเรียวสิ ไม่เคยไปไล่ฆ่าใครเลยนะ เท่าที่ผมเห็น มีแต่ทดสอบ แล้วก็รายงานผล

จะฆ่าจริงๆ พี่แกก้เอาตัวที่ไม่ใช่ตัวเบิกของมาฆ่า แถมกากอีกต่างหาก  นี่สิครับเสทเตอร์ในตำนาน

g#039
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

คือ ขอ ถามแปป นะ เป็นเทส เตอรื นี่ทำอะไรได้บ้างครับ นอกจาก เบิกของมาทดสอบ

ผมเห็น เบิก ของมาไล่ฆ่าชาวบ้านไปวันๆ กลัวลุกกิลตัวเอง แพ้ ใช้สิทธิ์ เทสเตอร์ ไล่ฆ่าคน
พอเขาจับได้แถไปเรื่อย อ้างทดสอบบ้าง อ้างนู้นบ้างอ้างนี่บ้าง

คือเข้าใจนะว่า เป็นเทส แต่ แบบว่า ทำตัวให้เขาักมากกว่าทำตัวให้เขาเกลียดไม่ดีกว่าหรอ
ดูอย่างท่านเรียวสิ ไม่เคยไปไล่ฆ่าใครเลยนะ เท่าที่ผมเห็น มีแต่ทดสอบ แล้วก็รายงานผล

จะฆ่าจริงๆ พี่แกก้เอาตัวที่ไม่ใช่ตัวเบิกของมาฆ่า แถมกากอีกต่างหาก  นี่สิครับเสทเตอร์ในตำนาน

g#039

ดูจากฟรังไม่ใช้เทส ค้ะ เด็ก เส้นจีเอ็ม เขาเลยบอกไงเส้นใหญ่เดียวไม่ดดนแบนหรอก จีเอ็มคงให้ใบเปลียนชื่อมาเปลียนเหมือนรีแล้ว

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?
ทำอะไรตัวเองรู้อยู่แก่ใจค่ะ ไม่เห็นต้องอะไรมากมายให้วุ่นวายเลย

คิดจะทำอะไรก็พิมพ์ไปกันตรงๆเลยไม่ดีกว่าเรอะ
ดีกว่ามานั่งคิดหาข้อแก้ตัวเพื่อให้ตัวเองดูดี

ไม่เหนื่อยกันบ้างหรือไง?
จะเกรียนจะเลวจะแกล้งชาวบ้านหรือจะแฮคใครก็บอกตรงๆเลยค่ะ
จะได้ไม่เสียเวลา ^^

อะไรไม่รู้ ผ่านมาเฉยๆ เค้าให้แวะมา

สงสารคนทดสอบอ่ะ ตั้งใจทดสอบไม่เอาของที่เบิกมาเกรียน แต่คนแถวนี้ถั้งเกรียนทั้งขาย ไม่พอไม่ให้เหนรางานในบอร์ด

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?
ใหญ่อะไร ก็แค่เด็กธรรมดาๆคนหนึ่งที่ไม่มีปัญญาทำให้ตัวเองเรียนจบไม่ใช่หรอ
หรือเข้าใจอะไรผิดเปล่าน้องหนู?