GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาด่าพระแม่เราทำไม โหดร้ายมากเลย

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
ไปเรียก วอลุ่ม มาดูเลยสิ แบนก็แบนไม่แบนก็ล็อคกระทู้ไป   #038

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
แถ หยาบด้วยหรอ พึ่งรุ้ - -"  แถหัว หรือ แถ อะรัย   g#033

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **
เลิกหาเรื่องคนอื่นเถอะครับน้องกล้า มันไม่ทำให้ดูดีขึ้นหรอก ไปไล่แบนคนอื่นเขาเพียงแค่ยัดเยียดข้อหาหรือเพียงแค่เอาความในใจมาแถพยายามให้คนอื่นเขาผิด ผมว่ามันไม่เวิร์คอะครับ เวลาทำอะไรควรดูด้วยว่าตัวเองมีกาลเทศะหรือยัง เลิกเถอะครับนิสัยปากดีขี้แถน่ะ ชักจะเยอะขึ้นทุกวันนะครับ
เน้อะ ถ้าแจ้งไปแบนไป ใครจะมาเป็นคู่อริมัน ถามที โง่จริมๆ woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะดำเนินการลงไปตรวจสอบครับ หากมีการทำผิดจริงจะดำเนินการลงโทษครับ