GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนดังกิลมารระเบิดธง กำลังเจรจารขายM วิเศษมาก อิอิ

กิลมารระเบิดธง โอกาสน้อยมากที่คนดังจะโดนลงคุก สังเกตุตั้งแต่ กิล ไซโครละ น้อยมากจิงๆ (เพื่อนมันช่วยขุดกันเยอะไอพวกส_ะพวกนี้)
อีกอย่าง แล้วถ้ามีคนประกาศที่ตลาด "ขายเอ็มละ 5 คับ/ค่ะ" ลงบอทจะผิดไหมต่อไปจะได้ทำถ้าไม่ผิด
เวลาถ่ายกับเวลาลงดูด้วย จีคงจะไม่เม้นอย่างนี้นะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ในส่วนนี้เป็นการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นสองฝ่ายทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการตามความต้องการของผู้เล่นได้ครับ
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ

ก็หลักฐานมันไม่ชัดเจน   ...  g#040 g#040

ถ้าพูดงี้ก็ประกาศขายเอ็มละ5 ได้ทั้งตลาดก็ไม่ผิดสิครับ

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ
นายต้องการความสนใจจากพวกเราหรอ อืม ซิบหาเราได้นะ พร้อมปรึกษาปัญหา  g#024

มึ_ ต้องการอะไรจากสังคม ก-ูอยากรู้มานานละเสือ_ทุกเรื่อง

มึงนั่นแหละที่เสือก ต้องการอะไรจากกู นิวบี้ไม่เอานะ อีกอย่างจะพิมพ์เซ็นเซอร์ทำไม ปัญญาอ่อน

นี่เหรอสเปิร์มตัวที่รอดออกมาได้ เหอะๆ

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด

นายต้องการความสนใจจากพวกเราหรอ อืม ซิบหาเราได้นะ พร้อมปรึกษาปัญหา  g#024

มึ_ ต้องการอะไรจากสังคม ก-ูอยากรู้มานานละเสือ_ทุกเรื่อง

มึงนั่นแหละที่เสือก ต้องการอะไรจากกู นิวบี้ไม่เอานะ อีกอย่างจะพิมพ์เซ็นเซอร์ทำไม ปัญญาอ่อน

นี่เหรอสเปิร์มตัวที่รอดออกมาได้ เหอะๆ

g#009 g#009 g#009 g#009 นั้นไงกุพิมพ์เซ็นเซอร์ มึงยังอ่านออก แล้วทำไม เอ็มละ5 ทำไมพวกมึงอ่านกันไม่ออกว่าขายไรกัน woon_sunny woon_shock woon_shock woon_shock

•sĸιpz

• **
  • แถ

g#009 g#009 g#009 g#009 นั้นไงกุพิมพ์เซ็นเซอร์ มึงยังอ่านออก แล้วทำไม เอ็มละ5 ทำไมพวกมึงอ่านกันไม่ออกว่าขายไรกัน woon_sunny woon_shock woon_shock woon_shock

ต้องการแค่นี้เหรอนิวบี้

Gary #.

• **

FoMe-

• **
  • FoMe- Sv.Pk←
ถ้าเราขาย เอ้มละ5 นี้ประกาศแบบนี้ในเกม จีเอ็ม เขาคงไม่ว่าอะไรใช่ไหม จะได้ ทำ... g#021
เด็กนsก!