GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พูดจาไม่เพราะเลย [นรก]

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
เสือก ทุกงาน  woon_555 น้องฟรังอยากได้บทอะไร หรอ พ่อคนหล่อ 5555 สาธารณะ แล้วใครใช้ให้อ่าน ก็เหมือนพูด สาธารณะ ใครใช้ให้มา ฟัง ??? เขาพูด กู มึง ก็ไม่เห้นแปลก นอกจากจะเสือกจับผิดเขาเหมือน ใครบางคน g#008

อานน

• **
ไม่ทราบว่าเจ็บช้ำอย่างไรครับรบกวนอธิบายด้วยครับให้เวลา 1 วัน จากนี้นะครับ ถ้าไม่มีการอธิบายจะยกฟ้องนะครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ไม่ทราบว่าเจ็บช้ำอย่างไรครับรบกวนอธิบายด้วยครับให้เวลา 1 วัน จากนี้นะครับ ถ้าไม่มีการอธิบายจะยกฟ้องนะครับ
หยาบคำว่า "ไอหนัว" ไอ[ชื่อผู้เล่นคนอื่น] ตามสเต็ปครับ ผมว่าพี่ตอบผิดกระทู้ -  -
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

อานน

• **
ไอ ไม่ถือว่าเป็นคำหยาบนะครับ

ขอล๊อกกระทู้ครับ

อานน

• **
เนื่องจากผู้ที่โดนว่าได้โทมาแจ้งกับทีมงานแล้ว
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร  -_Smackdown_-  ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ