GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พูดจาไม่เพราะเลย [นรก]

Oz-

• Jr. Member
  • **

ก็มั่ยรู้สินะ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
ไร้สาระ เรื่องแค่นิก็เอาลง กลัวสู้ไม่ได้ 5555 ดูโซล ยากจกมากมาย 5555555 เอาเพื่อนผมลงนิ จะร้องแปป  g#013

Oz-

• **
ไร้สาระ เรื่องแค่นิก็เอาลง กลัวสู้ไม่ได้ 5555 ดูโซล ยากจกมากมาย 5555555 เอาเพื่อนผมลงนิ จะร้องแปป  g#013
เรื่องของผมงะ  โซลเท่าไรก็เรื่องของผม ผมขอคุณเติมเหยออออออ   woon_no woon_no woon_no

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!

Oz-

• **
g#037 ขำแป๊ป กลัวแพ้ไง 555
ใช่แล้วๆ กลัวแพ้ เลยเอาลงบอร์ดไว้ก่อน ตุ๊ดแป๊บบบบบบ  woon_cry woon_cry

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
โซลน้อยมันเกี่ยวอะไรกับหยาบวะงงเเปป  woon_huh

• **
โซลน้อยมันเกี่ยวอะไรกับหยาบวะงงเเปป  woon_huh
พอดีผมเห็นโซลละ อึ้ง แป๊ป !!  woon_555

คิดว่ามาดิ้นแทนตัวเองนะเนี่ย เหนตัวเองจะโดนแบน เรื่องโซลน้อยไม่น้อยไม่ต้องมาเห่าครับ พอพวกผมโซลหลักล้านร้องว่าเส้น งั้นงี้บลาๆ  555

• **
คิดว่ามาดิ้นแทนตัวเองนะเนี่ย เหนตัวเองจะโดนแบน เรื่องโซลน้อยไม่น้อยไม่ต้องมาเห่าครับ พอพวกผมโซลหลักล้านร้องว่าเส้น งั้นงี้บลาๆ  555
อ่าวๆ น้องฟรังอยากมีบท คริคริ ทำไม ดิ้นอะไร โซลเพื่อนหรอ !! 55555  woon_5555

untitled

• Sr. Member
อะไรเกี่ยวอะไรกับโซล เป็นล้านพวกกรุก้มีมาแล้วไม่เหมือนคนแถวนี้วะคอยเลียแข้งเลียขากว่าจะได้มาลำบากไปนะอุอุ

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?

• **
เอ้าอยากมีบทอีกละ เขาเรียกไรดีเนี่ย  woon_5555 มากันเป็นฝูงเลยอะ

Oz-

• **
เอ้าอยากมีบทอีกละ เขาเรียกไรดีเนี่ย  woon_5555 มากันเป็นฝูงเลยอะ
เล่นตัวละครชื่อไรหรอ มาสู้กัน

Oz-

• **
ก่อนที่จะพูดว่า อยากมีบท ช่วยดูกระทู้ที มันของใคร   เห็นบอกส่งีูปเพื่อนนิ ใครกันน๊าอยากมีบท งง งะ ช่วยบอกที  สำคัญตัวเองมากไหมหรือเปล่า  ดูเบ้าหน้านิสนึงนะ TT  คนอื่นเค้าเข้าใจผิดหมด  ได้โปรดอย่าโง่ดังเลย อายเขา  woon_cry woon_cry woon_cry