GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

nut_prince อยากพักร้อนฮะ

nonnaja01

• Newbie
  • *
กฎเค้าก็มีอยู่ ซิบไปไม่ตอบ ถ่ายมาออโต้อะ
เล่นมาตั้งนาน โกงคน เเฮกคนมาตั้งนาน ยังไม่รุกฎ
มุงเลิกเล่นเหอะ ไอเด็กน้อย เอิท อายุ16
รู้ได้ไงไอ่เอิทอายุ16 555555คุนมั่วนี่หว่าจะเขียนอาไรไปดูความจิงก่อนนะครับ

kukai_fourth

• Newbie
  • *
ไม่ได้อะไรนะ แต่ถามหน่อย ว่างมากป่ะ กล้าสาบานป่ะว่าตอนเล่นพระไปเวล ไม่เคยตั้งออโต้พระฟู กล้าป่ะ woon_shock

อย่าเกรียนปัญญาอ่อนเหมือนหัวกิลเทพวัวที่แกล้งน้องปิ่นดิ ก็ไม่ได้อยากให้ใช้ออโต้เมาส์หรอกนะ หรือไม่มีปัญญาหาโหลดเลยต้องมาแกล้งคนอื่น ไร้สาระ

ถ้าว่างมากเอาเวลาไปเวลเถอะ

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• **
ดูชัดๆ ไม่ออโต้ หรือกำลังจะออโต้แต่อยู่หน้าจอพอดีมันต้องแบบคลิปนี้ นาทีที่ 2.08 นะครัช อย่าแถกันให้มาก

siramas

• Newbie
  • *
ผมเจ้าของตัวน้ะคือ นายอะมีปัญญาแค่นี้หลอคับ อิจฉาผมมีของเหนือกว่าแล้วนายก็จะมาบอกผมออโต้ผมว่ามัน ตลกไปมั้ยคับผมขำจังถ้าว่าผมออโต้เค้าก็คงออโต้กันทั่งเกมแล้วแหละคับ

กากอย่าร้อง

• **
ผมเจ้าของตัวน้ะคือ นายอะมีปัญญาแค่นี้หลอคับ อิจฉาผมมีของเหนือกว่าแล้วนายก็จะมาบอกผมออโต้ผมว่ามัน ตลกไปมั้ยคับผมขำจังถ้าว่าผมออโต้เค้าก็คงออโต้กันทั่งเกมแล้วแหละคับ

โอ้ยขรรมแปป อิจฉา แถไปเรื่อย  ออโต้ทั้งเกม

เออแต่ก็จริงนะ ออโต้ทั้งเกม ผมยังออโต้เลย แต่ผมออโต้แบบมีปัญญา  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

พอเข้าใจ

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh woon_huhเอองั้น กูก็ ออโต้ สบายเลยดิ ถ้าอย่าง งี้ woon_sunny woon_sunny ไม่อยากตอบเหตุมัน เด็กหว่ะ ถ้าจะถ่ายนะที่หลัง บอกมันไป ไม่ตอบ คือ ออโต้

gukza88

• Newbie
  • *
กฎเค้าก็มีอยู่ ซิบไปไม่ตอบ ถ่ายมาออโต้อะ
เล่นมาตั้งนาน โกงคน เเฮกคนมาตั้งนาน ยังไม่รุกฎ
มุงเลิกเล่นเหอะ ไอเด็กน้อย เอิท อายุ16

#038 #038 #038 #038 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009

gukza88

• Newbie
  • *

ถ้าเค้าไม่เกลียดเค้าคงไม่ทำหรอก คุณ เอิท อย่าโง่เลย ไปออโต้ในคุก15วันก็10แล้ว ไม่ต้องรีบ #038 #038 #038 #038

เออกูนี่แหละ

• Newbie
  • *
บางทีคนถ่ายแม่งปิดซิป ล้ะจะไห้เขาตอบยังไงอ่ะ จีเช็คด้วย

เอามั้งไงอิอิ

• Newbie
  • *
บางทีคนถ่ายแม่งปิดซิป ล้ะจะไห้เขาตอบยังไงอ่ะ จีเช็คด้วย
มันจะมีบอกนะถ้าหากปิดซิป

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ไหน คุณเอิท บอกผมหน่อย อันไหนผมปากไม่ดีใส่คุณ ?