GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

nut_prince อยากพักร้อนฮะ

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **

ผมเลยให้สิทธิ์เค้าเลยอ่ะฮะ

nonnaja01

• Newbie
  • *

ถ้าเขาอยู่จอทำไมเขาต้องตอบนายด้วยล่ะแค่เขาไม่ตอบว่าเขาออโต้ด้วยหลอพาราคนนี่โดนซิบไปด่าเยอะจะตายเขาไม่มีเวลามาตอบนายหลอกพาราโดนซิบหาเรื่องบ่อยแล้วเขาออนทั้งวันทั้งคืนนอนตอนเช้านู่นกลางคืนเขาเกรียน
จากผู้หวังดี^^   woon_yes woon_yes woon_yes woon_bye

nonnaja01

• Newbie
  • *
 g#046โปรดดูด้วยนะครับไม่ใช่ว่าฟังความข้างเดียว

nonnaja01

• Newbie
  • *
g#046โปรดดูด้วยนะครับไม่ใช่ว่าฟังความข้างเดียว
GMโปรดดูด้วยนะครับไม่ใช่ว่าฟังความข้างเดียว

_.Baby._ by Jaa

• Newbie
  • *
คนแจ้งไร้สาระจัง ทำไมไม่คิดบ้างน่ะเออ ว่าเขาไม่อยากพูดกระซิปกับเทอ ทำไม มีแค่ 4 บรรทัด ที่เทอพิม จะเชื่อดีป่าวน่ะ  #038 #038 #038

Dio_Premo

• Newbie
  • *
บางทีเขาอาจจะไม่ต้องการตอบคุณก็ได้ คุณอาจจะเป็นผู้ก่อกวนมาก่อนใครจะรู้ เขายุวจอแล้วเขาต้องตอบทุกคนด้วยหรือไง 
 g#046 GM ช่วยดูดีๆก่อนนะครัช ^^

nonnaja01

• Newbie
  • *
แล้วคุนรู้หลอเขาอยู่จอหรือไม่อยู่จอคุนพูดหยังกะคุนเปนเจ้าของidพึ่งเขามีสิทที่จะตอบหรือไม่ตอบคุนก้ได้นะครับ

gukza88

• Newbie
  • *

ถ้าเขาอยู่จอทำไมเขาต้องตอบนายด้วยล่ะแค่เขาไม่ตอบว่าเขาออโต้ด้วยหลอพาราคนนี่โดนซิบไปด่าเยอะจะตายเขาไม่มีเวลามาตอบนายหลอกพาราโดนซิบหาเรื่องบ่อยแล้วเขาออนทั้งวันทั้งคืนนอนตอนเช้านู่นกลางคืนเขาเกรียน
จากผู้หวังดี^^   woon_yes woon_yes woon_yes woon_bye

ตอบสักนิดจะเป็นไรไปละนาย เข้าของตัวป่าวละ

• **
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

คุณได้สิทธิ์พักร้อนแล้วนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ

กากอย่าร้อง

• **
ลองตั้งเวลาดูสิ ว่ามันใช้สกิว เวลามันจะเปะๆ เลยละ ไม่ใช้โปรแกรมออโต้เม้า ไปอมขี้มาพ่นใส่หน้าเราได้เลยนาย

เพื่อไม่ให้โดนคุก ควรตอบบ้างก็ดี เช่น .....  แบบนี้ก็ถือว่าอยู่จอ แล้ว  นี่เงียบ แบบนี้ แสดงว่า มันออโต้เม้า

อีกอย่าง รู้ว่าเค้ามาซิบถามขนาดนั้น ว่าออโต้ป่าว ถ้าเป็นคนปกติ จะรู้ทันทีว่า มีคนมาถ่ายคลิป แค่  คลิ๊กไปที่ช่องใส่ชื่อคนที่จะซิบ แล้วกด ขึ้นๆ หรือลงๆ ดูแค่นี้ ชื่อคนที่ซิบเราล่าสุดก็จะแสดงให้เราพิมตอบโต้โดยไม่ต้องไป เสียเวลาพิมชื่อเค้าแล้ว  ขอเน้นย้ำ ไม่อยากติดคุก เวลาฝึกซี พิม.... ตอบคนที่ซิบไปจะดีมาก  ไม่พิมถือว่าใช้โปรแกรม เพราะโปรแกรมมันพิมให้เราไม่ได้ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ทำดีแล้วสู้ต่อไป  g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

กากอย่าร้อง

• **
แล้วคุนรู้หลอเขาอยู่จอหรือไม่อยู่จอคุนพูดหยังกะคุนเปนเจ้าของidพึ่งเขามีสิทที่จะตอบหรือไม่ตอบคุนก้ได้นะครับ

มีสิทธิไม่ตอบ ก็ มีสิทธิ์เข้าคุก  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

• **
ใจเย็นนะพี่ ผมจัดทัวร์ชุดใหญ่ไปอยู่เป็นเพื่อนนะครัช

vongola01

• Newbie
  • *
กฎเค้าก็มีอยู่ ซิบไปไม่ตอบ ถ่ายมาออโต้อะ
เล่นมาตั้งนาน โกงคน เเฮกคนมาตั้งนาน ยังไม่รุกฎ
มุงเลิกเล่นเหอะ ไอเด็กน้อย เอิท อายุ16

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"