GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ด่าเราไม นรก

1150

• Newbie
  • *
หากิน ง่ายจังไม่หาให้ ลงบอร์ด ไม่หาให้แบน  woon_hurt มีทั้งสัตว์ขี่ มีทั้งหมวกยูนิทองคำ มีทั้งหูเอล มีตั้งขนาดนี้แล้ว แค่พระ80 พาไม่ได้ ต้องมาบังคับคนอื่นไห้หาไห้ จิตใจทำด้วยอะไรช่างโหดร้ายจิง ๆ ทำไมถึงทำกับมนุษย์ บนโลกเดียวกันได้ขนาดนี้ ไม่รู้เกิดมาจากอะไร กระบอกไม้ไผ่ ตะไบ กรรไกร  หรืออะไร ไหนหรอกช่วยบอกทีดิ

untitled

• Sr. Member

Zir John Ton

• Newbie
  • *
กวนอะไรเพื่อนนายเริ่มก่อนพอตีไม่ไหวก็ต้องมารุมเลยหรอ ?   woon_5555

งืม

• ฮี่ฮี่
  • Full Member
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด

untitled

แคปมาให้ตัวเองดูดีเหรอก่อนหน้านี้กวนตินเราไว้เยอะ

อุต๊ะ .

• สวัสดี
  • Jr. Member
  • **

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
ไน้เลววะ 555555555555555555555555555555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

• Newbie
  • *
ให้ตัวเองดูดี  woon_huh ไม่ได้ทำไรเลยที่ว่าอะคำเดียวนอกนั้นมาบอกให้ไปตีบอสไม่ใช่หรอเอาบอร์ดมาอ้างเถอะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

untitled

untitled

อย่ามาตอแหลพิมเยอะกว่านี้อีกแคปมาแค่นี้เหรอ

• Newbie
  • *
นี่คือกวนใช่ป่ะ  woon_huh เห็นพิมพ์แค่ลาก่อนๆ บายๆ แค่นี้  woon_huh แล้วตอบอืมนี่กวนหรอ  woon_huh