GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลากมอนเข้าวุ้น สววรค์ ไหม่ๆ

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง
แก้ไขเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระของผู้ที่เติมตังเล่นเกมน์คุณ  สงสารคนเติมแล้วมาโดนแบน( เส้นทีกดยาเช่าทีมี)ถึงกับเงิบเติมไปเยอะ woon_sunny woon_sunny

-dragon3-

• Newbie
  • *
เรื่องบัควุ้นที่สวรรค์นี้ไม่ผิดหรอกครับมันมีมาเป็นชาติละ ถ้าผิดจริง g#046 ต้องแก้ใขละ คนสร้างเกมก็รู้ว่ามันบัคแล้วไม่แก้ใขจะมาร้องเรียนทำไม woon_5555 woon_5555 รึว่าไม่จริง

_T_T_T_

• Full Member
ไม่ลากวุ้นแล้วจะให้ฝึกไงอีดอกกก ไม่เอาเข้าวุ้น ก็มีคนมาตีๆๆๆๆๆๆ c3 ไม่ใช่ฝึก วัน สองวัน 10 นะ
ฝึกอยู่ดุกกี้ครั้งไงอิเหดสด  woon_5555

_T_T_T_

แล้วไม่จิ้มตีดูที่ม่อนละครับ มันตีได้ไหม ยืนห่างขนาดนั้น ม่อนมันอยู่นอกวุ้น  g#017 g#017
ก้ถ้าตีได้ครั้งหมดเเล้วละม่อน  g#004

_T_T_T_

กุจิ้มดูละคับ ถ้าจิ้มละมอนตายกุคงไม่ถ่ายลงหรอก อีดอก เสือกอย่างก่ะอยู่ในเหตุการณ์ #038 #038 #038
กะจะเกรียนตีม่อนเข้าสินะมึง ตีไม่ได้แล้วโวยวาย เป็นหนักนะมึง
woon_huh woon_huh ผิดเอง ยังมาเห่าอีก  g#030

_T_T_T_

ละพาราที่ถ่ายรูปไม่ตีเขาไปละครับหรือไม่มีปัญญาเกรียนเลยลงรูป  woon_5555     woon_5555
โง่อวดฉลาด ไอ่ควาย  g#004

_T_T_T_

พวกโง่ๆ ควายๆ รู้ไม่จริงแล้วมาเถียงเขาเนี่ย แม่งควาย   แล้วพวกที่บอกว่ามันไม่บัควุ้น มึงกลับไปดูกระทู้เก่าๆซะ ไอพวกโง่ ทั้งหลาย
+1   โง่เเล้วยังมาอวดฉลาดอีกไม่ไหวๆ เนอะ ๆ  g#004

_T_T_T_

เรื่องบัควุ้นที่สวรรค์นี้ไม่ผิดหรอกครับมันมีมาเป็นชาติละ ถ้าผิดจริง g#046 ต้องแก้ใขละ คนสร้างเกมก็รู้ว่ามันบัคแล้วไม่แก้ใขจะมาร้องเรียนทำไม woon_5555 woon_5555 รึว่าไม่จริง
ถ้าไม่ผิดเขาจะเเบนหรอ  g#025 ที่อื่นก้มีให้ฝึกนิ ไม่จำเป็นต้องบัควุ้น ...  g#034

ชิกกี้

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร Yakuza-Mafia เป็นเวลา  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว