GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
งั้นเวลาเราด่าใครเราก็ใช้คำผวนได้สินะ ไม่โดนด้วย  g#019
ก็ลองดู  woon_huh woon_huh

เดี๋ยวจะลองนะจ๊ะ แอนนวย  g#003

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
สนุกหรอ ? นี่มันไม่ไช่ งานวัดนะเเจ้ะ  g#019

ผมนึกว่าจะมีหนังโรงในกระทู้นี้ให้ดูอะ เลยพิมแบบนั้นหนูดา g#004
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
อย่าแบน เรย มันคือเรื่องจิง ^^
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
ก็บอกเเล้ว ว่าไม่ได้ให้ผวนนนนน คุยกับเพื่อนต่างหากก
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

งั้นเราอยากด่าคนชื่อคิมเราจะเดินไปบอกมันงี้นะ

เห้ยไง '' คิมย้วย ''

หรือยากด่าพวกผู้หญิงก็ด่า

ไงเทอ ''นกซกมม'' ''นาขึ้นรม'' และ ''ต้อยหูด''

แล้วอ้างว่าคุยกับเพื่อนขำๆ ผมไม่ได้ให้คุณผวน แบบนี้ ผมถูกสินะ  g#008

Fujin

• **
  • It's Freedom
งั้นเราอยากด่าคนชื่อคิมเราจะเดินไปบอกมันงี้นะ

เห้ยไง '' คิมย้วย ''

หรือยากด่าพวกผู้หญิงก็ด่า

ไงเทอ ''นกซกมม'' ''นาขึ้นรม'' และ ''ต้อยหูด''

แล้วอ้างว่าคุยกับเพื่อนขำๆ ผมไม่ได้ให้คุณผวน แบบนี้ ผมถูกสินะ  g#008

อ้าวฉายาในตำนานเรา ....

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
 woon_5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
รขม. ห้ามไม่ได้ ไม่ได้ห้าม :)  woon_555
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ok country

• ไอห่านี่!!!!!
  • **
  • มีไรป่ะค้าบ???

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร tiffany ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ