GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นายหยาบทำไม เรายังไม่หบายเลย *0*

iam_benz

• Jr. Member
  • **
  • ฿enNiie
หนีไปไหนละทำไมไม่โพสตอบ เงียบในเฟสทำไม

ลบโพสอะไร มั่วแล้วๆๆ ลองถามคนอื่นได้ ว่าโพสเรายังยุ่มั้ย

หนีไปไหนละทำไมไม่โพสตอบ เงียบในเฟสทำไม

ลบโพสอะไร มั่วแล้วๆๆ ลองถามคนอื่นได้ ว่าโพสเรายังยุ่มั้ย
ไปแหกตาดูนะว่าโพสอยู่ไหม หนูน้อย

zabbjung

• **

ไปแหกตาดูนะว่าโพสอยู่ไหม หนูน้อย
กระทู้นี้มันส์แหะ เท่าที่อ่านมา Accessorieเค้าก้อท้าเซิฟหลัก ถ้าแน่จิงก้อจัดไปเลยสิครับ ผมอยากรู้ผล woon_555 woon_555
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

Fujin

• **
  • It's Freedom
บอกว่าเล่น pk ไง  สวรรค์ ดาวดึง ไม่ได้เล่น

ก็เค้าถามจะเอาป่าว pk สวรรคื ดาวดึง ได้หมด ( พูดเหมืือนตัวเองไม่เคยเสือกเรื่องเค้า + ชอบเอาเรื่องตัวเองไปประจานในเฟสให้เค้าเสือก ไม่ไหวคนเรา  g#015 )

zabbjung

• **
บอกว่าเล่น pk ไง  สวรรค์ ดาวดึง ไม่ได้เล่น

ก็เค้าถามจะเอาป่าว pk สวรรคื ดาวดึง ได้หมด ( พูดเหมืือนตัวเองไม่เคยเสือกเรื่องเค้า + ชอบเอาเรื่องตัวเองไปประจานในเฟสให้เค้าเสือก ไม่ไหวคนเรา  g#015 )
woon_5555 woon_5555
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Step_Best คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย