GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นายหยาบทำไม เรายังไม่หบายเลย *0*

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
เก่งแค่นรกอย่ามาอวดเดอะคับ

ถึงผมจะไม่ค่อยลงนรก ก้พอจะรุ้ว่า พวกคุณสิงสถิต ในเซิฟนรกมากกว่าเซิฟหลัก
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เซิฟหลักก้ได้ จ้า สวรร PK ดาวดึง กุเคยท้าไปละนิ หายเงียบ g#014

เล่นนรกเพราะหลักมันน่าเบื่อครับไม่มีอะไรใหม่ๆให้ทำ ผมเลยเล่นเซิร์ฟนรก  มีไรป่าวอะ ผมท้าเซิร์ฟหลักไม่เหนจะมาเลย เอาแต่เห่า เห่าเห่าเห่า โฮ่งๆ

เราปามนะ

• **
อะไรคับคุณ ผม PK มา สวรรค์ ดางดึง อะไร นิๆ
ปิดปรับปรุง

อ้าวก็บอกพวกผมเก่งแต่นรก ผมเลยบอกไงเซิร์ฟหลักก็ได้นะ

เราปามนะ

• **
เล่นนรกเพราะหลักมันน่าเบื่อครับไม่มีอะไรใหม่ๆให้ทำ ผมเลยเล่นเซิร์ฟนรก  มีไรป่าวอะ ผมท้าเซิร์ฟหลักไม่เหนจะมาเลย เอาแต่เห่า เห่าเห่าเห่า โฮ่งๆ
ไม่ได้ว่าอะไร แต่เสือกไปหน่อยอะ โทดที ไม่ชอบให้ใครเสือก
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

เราปามนะ

• **
บอกว่าเล่น pk ไง  สวรรค์ ดาวดึง ไม่ได้เล่น
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

ไม่ได้ว่าอะไร แต่เสือกไปหน่อยอะ โทดที ไม่ชอบให้ใครเสือก
ก็พอดีเราชอบเสือกถ้าไม่เชื่อว่าเราชอบเสือกไปถามคนในเกมดูดิว่าเราชอบเสือกขนาดไหนเสือกทุกอย่างเลยที่พอจะเสือกได้

มันปากดีอยู่ในเฟส เราก็เพิ่งเห็น

Benzs Benzz
ไอตัวไหน กำลัง ปากหมากับกุในบอร์ด แสดงหัวหน่อยดิคับ !!
ถูกใจ ·  · เลิกติดตามโพสต์ · 15 นาทีที่แล้ว บริเวณ Bangkok
4 คน ถูกใจสิ่งนี้

Chanapon Rungruang ส่งลิงค์ได้ม้ยอ่ะครับ -0-
15 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Kissadee Kamsan LOL พี่เขานักเลงงง
14 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Manatsanan Rin ผมๆ

Manatsanan Rin ผมไม่รู้เรื่อง *0*

Kissadee Kamsan ‎*-*

Kissadee Kamsan ‎555

Benzs Benzz ควย ทีนี่ละกลัวคนอื่นจะเหนเฟส ไม่กล้าโพสตอบ ทีในบอร์ด ตอบเก่งกันจัง สัส กลัวคนเขาจะรุ้หนังหน้าของพวกมึงเหรอ
12 นาทีที่แล้ว · แก้ไขแล้ว · ถูกใจ · 2

Kissadee Kamsan LOL แร้งงงงง><
12 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Manatsanan Rin ฮ่าๆมันจะมีใครกล้า
12 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Chanapon Rungruang ใจเย็นๆครับพี่เบนซ์ คนเราก้งี้แหละครับ มันกล้าทำแต่ไม่กล้ารับ
11 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Kissadee Kamsan ลองโพสมา

Kissadee Kamsan มันตาย

Kissadee Kamsan ‎=w=

Benzs Benzz ไอพวกเทพเซิฟนรกอ่ะ เก่งละปากหมา ว่าคนโน่นคนนี้กากไปหมด กรุก้ไม่เคยบอกกรุเทพนิ ห่าๆ
9 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ · 1

Kissadee Kamsan ‎*-* ไครบอกผมได้ผมก้เทพ
9 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Kissadee Kamsan ‎*-*

Kissadee Kamsan เซตเอฟเฟคนะ --*

Benzs Benzz ในบอร์ดมันยังตอบยุ่ แต่ไนเฟสไม่กล้าโผล่หัว ดอเหอะ
8 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ

Kissadee Kamsan อยากอ่านอะ

Kissadee Kamsan ‎= =

Benzs Benzz หายหัวทั้ง 2 ตัว ในบอร์ด นี้โพสแข่งกับกุจัง ในเฟสหายหัวจ้า
3 นาทีที่แล้ว · ถูกใจ · 1

Benzs Benzz ๊Unloveable. กับ Assessorie พอรุ้กันมะคับว่าผุ้ใด
ไม่กี่วินาทีที่แล้ว · ถูกใจ

GU Rock ไอควายกรุเองมีไรมะ ทำมาเห่าในบอด ในเฟสกุก้ได้หมดอะควาย

GU Rock กรุได้ทุกเซิร์ฟ ท้ามิงเคยมาไหมสัด

GU Rock กระจอกเห่าอย่างเดียว

Benzs Benzz เหรอพึ่งจะโผล่หัว

Benzs Benzz อย่าบ่น

มันเห่าคนเดียวอะ พอเราไปด่ากลับ ลบโพสเลยอะ  woon_5555

`๛îtàçhï ←