GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นายหยาบทำไม เรายังไม่หบายเลย *0*

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
ผู้ดีจอมปลอม ออกลายแล้วเหรอนีั่  woon_shock

ยืนให้ฆ่าฟรีๆแล้วยังซิบมายั่วอีก แถมหยาบซะเอง เง้อ  woon_555

ปิดปรับปรุง

DevilDream

• **

ไปกวนส้นตีนเค้าดิ อวดเก่งโดน * ยิงทีเดียวก็นอนเปนหมาละ

เราปามนะ

• **
ขยายช่องสนทนาดิ  woon_555 woon_555
ขยายทำไม ถ้าเราหยาบก่อนเขาก้เอามาลงเองแหละ

ไปกวนส้นตีนเค้าดิ อวดเก่งโดน * ยิงทีเดียวก็นอนเปนหมาละ
ไม่รุ้เรื่องละพูดจัง ไม่ได้ยุ่ในเหตุการณ์รุ้เหรอว่ามันเกิดอะไรขึ้น ^^ หรือแค่โพสเพื่อปั้มกระทู้
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

เราปามนะ

• **
ไม่เคยกวนใครก่อนอ่ะจ้า มีแต่หมาชอบมาเรียกร้องความสนใจอ่ะคับ

ท้าเค้านอกจอ กูเห็นในเฟส มึงหัวเกรียนๆ  #038
ไหนอะ แสดงตัวหน่อยจิ ใน face อะ อยากเหนเหมือนกัน
ปิดปรับปรุง

ขยายช่องสนทนาดิ  woon_555 woon_555
ขยายทำไม ถ้าเราหยาบก่อนเขาก้เอามาลงเองแหละ

ไม่รุ้เรื่องละพูดจัง ไม่ได้ยุ่ในเหตุการณ์รุ้เหรอว่ามันเกิดอะไรขึ้น ^^ หรือแค่โพสเพื่อปั้มกระทู้
ชอบเสือกอะข้องป่าว เบื่อพวกปากดีทำอวดเก่งในบอร์ดในเกมก็แค่ลูกหมา

`๛îtàçhï ←

ไม่ต้องหาเฟสกูหรอก แต่นี่อะเฟสมึง Tanabade Sringsiri  หัวเกรียนจัง รองหวีเบอร์ไย  g#004

เราปามนะ

• **
เหรอ นั่น เฟสต้องกุ

กุ Benzs Benzz นี่

พลาดละมึง  g#004
ปิดปรับปรุง

เราปามนะ

• **

`๛îtàçhï ←

อ่อหรอออออออออ คิดว่ากูไม่รู้เรื่องห่าไรเลยรึไง นั่นอะเฟสลูกพี่มึง ไม่ใช่มึง ไอคว าย

เราปามนะ

• **
ควาย กุเองนี่ ละ

กุรุ้รหัสน้องกุ มึงจะทำไมๆ

ปิดปรับปรุง

เราปามนะ

• **
กาก แล้ว ???

มีอะไร ไม่เคยบอกว่าตัวเองเทพ
ปิดปรับปรุง

`๛îtàçhï ←

ไม่ต้องเถียงกัน กากทั้งลูกพี่ลูกน้อง
555555555 ก็ถูกวะ ทำเป็นปากดี โถ่ๆๆๆ