GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยจะแค้นมาก ทำได้แค่เห่ากับรอบกัด sv.pk

---------IcezeicE

• Full Member
ทำเปนใส่ 2หัว+เซทจุ โชว์เทพ

นึกว่าจะเทพกว่า ยัย ไอซ์ นะนั่น

ที่ไหนได้ กากกว่า 100 เท่า 1000 เท่าเลยย 555+

โดนเซทนักฆ่าเวล 50 ไป นอนทั้งพระทั้งเทร

2 หัวงั้นๆแหละเทอ กระจอก  อยากเทพจิงไปหา 3 หัวใส่โน่น  woon_5555 woon_5555
อุ๊ย มีคนรู้ทันมาลอง 2 หัวเทพหน่อยมะละ แล้วหมาที่ไหนมันหนีละ เผอิญกรุตีกายเดียว2ตัวอะนะ แล้วถ้าไม่เผลอจะตีกรุได้ไหม โถ่ ชุบแล้วหนีหางจุกตูดทำปากดี มาเดลของนายกับของเราดูมะละ แหม๋ตีตอนกรุเผลอมาคุยแล้วพอกรุชุบหดหัวไปไหนละกลัวตายไมเล่าจุ6เหมือนกันว่ากรุใส่ของกากไม่มาตัวๆละอย่าได้แต่รอบกัดกับเห่าไปวันๆ
แหม๋ถ้ากรุตีมึงแล้วมึงไม่ตายจะว่ากรุกาก กรูก้ยอมรับแต่นี่เล่นทีเผลอ  ค่ากรูตายได้ท่าทางจะภูมิใจ โถ้้ๆๆๆ ถ้านั่นเป้นสิ่งที่มึงภูมิใจว่าค่ากรุได้มามะกรุจะให้มึงค่าสักกี่รอบก็ได้ ท่าทางจะภูมิืใจมากผู้ชายไม่แท้นี่หว่า ตุ๊ดมาก  #038 #038 #038

เราก็อยากรู้เหมือนกัน2หัวเทพของเราตีนายตายไหม เพราะเวลาจะตีนายก็หดหัวเข้ากระดองเต่าสะก่อนยังไม่ได้ลองเลย มาลองหน่อยไหมจะได้หายปากดีได้สักที แต่ถ้าเราจู่ๆเราตีกับนายแล้วเราตายนายไม่ตายนี่จะไม่อะไรเลย จะถือว่าเรากากเอง แต่นี่รอบกัดทำเห่าแล้วมาดีใจที่ค่าได้ พึ่งรู้ว่ามันน่าภูมิใจขนาดนี้นะนี่ค่าเราได้- -* อะขี้เกรียจเถียงไรและจะไม่มาพิมไรละ ให้เด็กมันได้ดีใจบ้างที่มันกากแล้วค่าเราได้(ค่าได้ตอนเผลอเท่านั้น) คราวหลังมาลอง2หัวเทพของเราบ้างนะจะได้ภูมิืใจบ้างถ้าค่ากับเราแล้วเราสู้ไม่ได้  #038 #038 g#006 g#006

แม่ค๊าาาาาา

หนูเบ๊น โดน สาว ถีบ ที่ยอดหน้าเต็มๆ เลย ค๊า แม่ข๋า

แม่ช่วยหนูด้วยนะค๊าาาา

แม่จ๋า หนูเจ๊บ

555555555555555555

g#037 g#037 g#037 g#037

แน้ต เค้าเข้าเกมไม่ได้ ไปทำงานแระนะ  บะบายงิ

เกมมีปัญหาอยู่

g#005 g#005 g#005

DevilDream

• Jr. Member
  • **
555อ่านแล้วฮาอะ ไอนั้นชอบถ่ายรูปคนอื่นเอาลงบอร์ด แล้วดูตัวเองดิด่าคนอื่นเป็นว่าเล่น woon_5555 woon_5555 woon_5555
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

MarCus_KP

เห็นแล้วฮาอ่า จะถ่ายรูปโชว์ว่าฆ่าได้ โชว์ว่าตัวเองเทพ

แต่ทำไมไม่ถ่ายตอนฆ่าได้อ่า มาถ่ายตอนหนีเข้าเมืองเห็นแต่ชื่อ

หรือว่าเป็นหมาลอบกัดหว่า *-*

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
หายเงียบอีกแล้ว

น่าเบื่อจิงๆ เลย

อยากรู้ไหมว่าทำไหมเขาเงียบผมไม่รอคำตอบเพราะรู้อยู่แล้วเขาทำงานครับ g#031 มาตอบให้เท่านี้แหละเดะเป็นเรื่องมาอีกเบื่อ g#014 g#014 g#014 g#014
ปิดปรับปรุง

หายเงียบอีกแล้ว

น่าเบื่อจิงๆ เลย

อยากรู้ไหมว่าทำไหมเขาเงียบผมไม่รอคำตอบเพราะรู้อยู่แล้วเขาทำงานครับ g#031 มาตอบให้เท่านี้แหละเดะเป็นเรื่องมาอีกเบื่อ g#014 g#014 g#014 g#014

woon_555 woon_555 woon_555

ยังมีคนจ้างงาน อีกหรอ  รู้สึกได้ว่า วันนี้เข้าวันที่ 2 แล้วนะ

เออ ขยัน ซะไม่มี ทำงานข้ามวัน ข้ามคืน

g#037 g#037 g#037

เอ๋ๆๆ  ฝากบอกถึง ด้วยนะ

วันนี้ 4 มิถุนายม 2552 เวลา 15.00น - 17.30.น 

เค้า น่าจะรุ้ดี

ว่า 2 หัว ทำตัวโชว์เทพ นั้นมันเป็นยังไง

และก็ขุด-นิสั สันดาS  เก่าแก่ มาใช้

นั่งเห่าให้วุ้น อีกเช่นเคย

เห้อ  g#011 g#011

เทพมั้ยละ หรอยวุ้น ปากดี เช่นเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ไม่มีการพัฒนา

หือ ? -ว่าแต่วันนี้ไ่ม่ทราบว่าเล่นตัวใหนหรอ

เห็นแต่ พรรคพวก โดน ลุมกระทืบ ติดธรณี อยู่ 2 3 ตัว

แหม๋ม -ไม่ฟูมั้ยล่ะ -ตัวๆป่าว -กากลุม -กระXXX -กาก

หรือว่า นั่งแพร่มคำพวกนี้อยู่ในวุ้นอ่ะ

ช่างน่าภูมิใจ ฆ่าเราได้ ตั้ง 1 รอบ

g#037 g#037 g#037

น่ายกย่องซะไม่มี

เก็บคำว่า ใช้ 2หัว โชว์เทพ ออนเซตจุ  ไปใช้กับตัวคุณเองเถอะ

น่าจะรู้จักตัวเองดี นะ

เรื่องแบบนี้อยู่ที่ จิตใต้สำนึก

Tony Tony Chopper

• Newbie
  • *
เก่งจังเลยนะอิไอซ บวกกันกะผมยังแพ้ ชนะได้แค่พระฟูกะพวกเยอะคิดว่าตัวเองเก่งหรอ มีความภูมิใจแค่นี้ลบตัวไปเหอะคับ g#030

• Newbie
  • *
เป็นชายดีๆไม่ชอบเจือกกระแดะทำตัวเปนตุดไม่สงสารพ่อแม่หรอ woon_huh

• Newbie
  • *
คิดว่าชนะพี่เบ้นด้วยการมีพระฟูตลอดนิคิดว่าตัวเองเทพนักหรอ

• Newbie
  • *
ของอ่ะยอมรับว่าดีจิงแต่ใช้และยิงแรงแค่นิเหรอค้าบบบบบบบ ย้อนดูตัวเองได้และ