GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Neptunez

• Newbie
  • *
คือโดนแฮคไปของในตัวหมดเกลี้ยงเลยครับแต่ว่าวันนั้นปิดเคลื่อนย้ายของกับค้าขายไป ผมไม่สามารถบอกข้อมูลได้ทางนี้แต่จะแจ้งไว้คร่าวๆละกัน ไอดีผมไม่บอกในนี้ละกัน ชื่อตัวfamelovenew ผมอยากให้ทีมงานแอดอีเมลมาหาผมyaguza_new@hotmail.comแอดมาแล้วเด๋วผมจะบอกรายละเอียดให้ฟังทั้งหมด ผมให้เพื่อนไปสืบมาจนเจ้าตัวยอมรับรู้ว่าเป็นใครชื่อตัวมันlns_hanter ชื่อเล่นชื่อเจม มีภาพอยู่แต่ขอส่งทางเมลดีกว่าครับไม่อยากให้รู้ว่าใครสืบมา