GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิด NPC รีสกิล&สเตตัส!! เร่งยอดบริจาคน้ำท่วม

Opur

• Jr. Member
  • **
บริจาคไปแล้ว50บาท  อุส่าซื้อมาเติมโดยเฉพาะนะเนี่ย
อ่อ ใครที่บ้านน้ำท่วมก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ woon_sunny woon_sunny

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เริ่มนับยอดบริจาคตั้งแต่วันไหนถึงวันไหนหรอคับ  (ที่บอกว่าครบ5หมื่นบาทอะ)
ปล.  อ่านข้างบนแล้วงงๆ

kutong3

• Newbie
  • *
ทำไม่รับเป็นเงินบิลบ้างอะคับ อิอิ รับรองยอดกระจุยกระจาย

dingxiaoyu2554

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046 แค่ชื่อตัวละครผิดด้วยหรอเลงขังวะ97ชั่วโมงใจร้ายไปไหน g#046 g#046 g#046

Oo.Projectone.oO

• **
มันไม่ครบหรอกนะ50000เนี่ยตอนแรกเซฟ1ได้ยุไม่กี่ร้อยแล้วเอาแค่ตัวรีมา คิดว่ายอดมันจะพุ่งจนเปงหมื่นหรอครับ

_FireFox_

• **
  • -*-
เอาไอเทมเทสเข้าอีกคงถึงยากครับ ไม่มีของตอบแทนอีก

อาจารย์ ยุ่น

• **
ไม่ถึงก็ไม่ใช่ปัญหานิครับ มันเป็นโบนัสเฉยๆ
เราแค่ต้องการช่วยเหลือผู้ประสบภัยเท่านั้น  g#031

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่ต้องหวังรีหรอกครับ หวังแค่เห็นชาวไทยทุกคนปลอดภัยจากน้ำท่วมก็พอ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

AsunAllI3araTz

• Full Member
 g#046 ช่วยเเวะไปประกาศ ในเกม บ่อย ๆว่ามีโปนัสไร ก็ พอครับ เดียว เขา จะไม่รู้กัล คนเล่นบอร์ดมี น้อย
เป็นกำลังใจ ให้ครับ   #038  บริจากไป เเล้ว 349 ใบ 1  g#018

mintloveearth

• Newbie
  • *
คนเล่นได้บุญ และได้รีสกิล สเตตัสฟรี บริษัทได้หน้า  woon_555

g#037  g#037 แรง!

ชีวิตเป็นของเรา ...

mintloveearth

• Newbie
  • *
มันไม่ครบหรอกนะ50000เนี่ยตอนแรกเซฟ1ได้ยุไม่กี่ร้อยแล้วเอาแค่ตัวรีมา คิดว่ายอดมันจะพุ่งจนเปงหมื่นหรอครับ
g#037  g#037 ก็ว่าเนอะ ถึงคงยาก เฮะ!

อิ้นดี้ คืออะไร ???