GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาณาจักร์เเห่งความสุขเเห่งเหล่า ราชา •l €mperor to return$ l• เราจะกลับมาทวงคื่น

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ความครัวสุด โหด มาดูกันดีกว่า...
To
•l €mperor to return$ l•
ความประทับใจทีเกิดขึ้น ณ สวรรค์
เเนะนำตัวได้เเล้ว  woon_angry woon_angry

woon_5555 หัวหน้าสมาคมนายเก่งคุง  woon_5555

woon_555รองสมาคม woon_555

กองทัพขอเราชาว ETR

woon_love................................................................................ woon_love
woon_sunnyข้อตกลงของการอูย่ด้วยกันเเบบมีความสุข woon_sunny
1.ห้ามทำตัวมีปัญหา เกเร หยาบคายทั้งกับคนในกิลและทุกคนในเกมส์
2.ห้ามโกงของคนอื่น เช่น ยืมของแล้วไม่คืน ซื้อ/ขายของแบบทุจริต เป็นต้น
3.ห้ามทำผิดกฎต่างๆที่กำหนดในเกมส์
4.หากผิดกฎจะทำการตักเตือนก่อน 1 ครั้ง ถ้าไม่แก้ไขตัวเองจะลงโทษสถานหนัก[/size]

ขอขอบคุณ ข้อมูล จากสมาคม ดินเเดนเเห่งรักนะครับ  woon_love woon_love woon_love

ครอบครัวสุขสรรรักกันมากมาย จำไว้

woon_555เกรียนเเล้วจงเกรียนต่อไปอย่าเดินหลังกลับ woon_555
woon_5555 woon_5555 woon_5555บอรด์สมาคมพันธ์มิตรนะครับ ไปขุดด้วย  woon_5555 woon_5555 woon_5555
 woon_5555 woon_5555-..พลังแห่งความมืด Project One. .~! Sezson 2  woon_5555 woon_5555
woon_cry................................................................... woon_cry
ฝันดีครับทุกคน
woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน