GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยินต้อนรับสู่ ~Doraemon~ ณ PK ฮับๆ

tach_tach123

• Newbie
  • *

g#031~Doraemaon~ g#031
1.ไม่ทะเลาะกันเองนะครับกิลนี้เน้นสามัคคีเป็นดีที่สุดครับ woon_5555
2.มีอะไรก็ช่วยเหลือซึ่งกันและกันนะครับ woon_love
3.กิลเราอยู่กันแบบสบายๆนะครับเหมือนพี่น้อง สามารถพูดเป็นกันเองได้ในช่องสื่อสารสมาคมนะครับ woon_sunny

สุดท้ายนี้ขอให้เพื่อนๆทุกคนอยู่กันอย่างมีความสุขในสมาคม~Doraemon~นะครับ

tach_tach123

• Newbie
  • *
สมาคม~Doraemon~อาจมีบอร์ดสมาคมไม่สวยเหมือนสมาคมอื่นๆนะครับแต่ผม็ตั้งใจทำที่สุดแล้วนะครับเพราะว่าผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมพิวเตอร์สักเท่าไร ไม่สวยเท่าสมาคมนู้น ไม่สวยเท่าสมาคมนี้ แต่มันก็ทำมาจากใจจริงๆครับ woon_sunny

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด