GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีใหม่หรอครับ หรือว่าใครหว่า

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง

nightjusmin

• Full Member
ตัวละครของทีมงานชื่อเป็นสีขาวก็มีนะ ไม่เห็นจำเป็นว่าต้องเป็นสีเหลืองเท่านั้นนี่นา ตัวอย่างนี่ก็เป็นตัวละครของอดีตจีเอ็มxxxที่ให้เด็กเส้นเอาไปเล่นในอดีต  g#034

ขออนุญาติแก้ไขรูปภาพเนื่องจากเป็นรูปภาพเก่าอาจทำให้ผู้เล่นเข้าใจผิดได้ ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขไปหมดแล้วนะครับ

ส่วน 2 อันนี้ก็เป็นตัวละครธรรมดาของอดีตจีเอ็มxxxโดยนางได้ทำการแอบนำเอาไอเท็มที่ยึดได้จากคดีแฮ็ค ซึ่งปกติเมื่อก่อนไอเท็มจากคดีแฮ๊คจะคืนสูงสุดไม่เกิน 3 ชิ้น(มั้ง) ที่เหลือจะถูกลบทิ้ง แต่นางแอบเอาไปตั้งร้านขายในตลาดเฉยเลย  g#034

/ภาพเก่าสมัยพระเจ้าเหานะ ก็แค่เอามาให้ดูเป็นกรณีศึกษาเฉยๆ พูดดักไว้ก่อนไง พอดีเห็นชอบมีหมาบางตัวแถวนี้มันชอบพูดว่าชอบเอาเรื่องในดีตมาพูด ปัจจุบันไม่มีอย่างงี้แล้ว อะไรแบบนี้นะ คุคุคุคุ
ปล.ต่อให้ตัวละครดังกล่าวเป็นเด็กเส้นทีมงานเหรือตัวละครของทีมงานเสียเองจริงๆ ก็อย่างที่มีคนเคยบอก เราเป็นแค่ผู้เล่น เห็นอะไรผิดปกติก็ทำได้แค่แจ้งทีมงาน เรามีหลักฐานก็แค่รูปภาพ อย่างดีก็คลิป แต่ผู้ที่ออกกฎคือทีมงาน และผู้ที่จะลงโทษก็คือทีมงานเช่นกัน ฉะนั้นหากทีมงานทำผิดเสียเองก็คงไม่มีทีมงานคนไหนบ้าออกมายอมรับว่าตัวเองผิดอย่างหน้าตาเฉยหรอก ของแบบนี้ต้องให้คนในแตกคอกันเอง แฉกันเอง อย่างกรณีเคสในอดีต เด็กเส้นก็เป็นคนแฉทีมงานเอง เพราะขัดผลประโยชน์กัน เลยทะเลาะกัน และผู้ที่จะลงโทษคือระดับบริหาร ที่สูงกว่าระดับพนักงาน อย่างจีเอ็ม
/หิวข้าวจัง อาบน้ำออกไปหาอะไรกินดีก่า  g#032 g#032 g#032
g#009 g#009 g#009
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2012, 20:00:08 โดย จีเอ็มเปเป้ »

CacAloz

• Full Member
ไม่มีข้อมูลอะไรช่วยเพิ่มเติมมาแถไปเรื่อยๆ ผมก็ขอตัวนะครับ เรื่องก็สรุปไปแล้ว ถ้าหากไม่เชื่อข้อมูลที่ผมตรวจสอบกับทีมโปรแกรมเมอร์มาแล้วว่าตัวละครนั้นปกติ
จะมาร้องเรียนที่บริษัทก็ได้นะครับ    g#003

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ขนาดให้ไปเอาบัตรที่แจ้งโปรที่บริษัทผมยังไม่ไปเลย เรื่องแค่นี้ทำไมต้องไป  woon_5555 ทีมงานมาหาผมอีกรอบปะหละครับ ผมจะได้ร้องเรียน  woon_5555

ไม่มีข้อมูลอะไรช่วยเพิ่มเติมมาแถไปเรื่อยๆ ผมก็ขอตัวนะครับ เรื่องก็สรุปไปแล้ว ถ้าหากไม่เชื่อข้อมูลที่ผมตรวจสอบกับทีมโปรแกรมเมอร์มาแล้วว่าตัวละครนั้นปกติ
จะมาร้องเรียนที่บริษัทก็ได้นะครับ    g#003

จบเกม (หรือปล่ืาว)  g#009