GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยตรวจสอบ ผอบวุ้นองค์รักษ์ ให้ทีคะ จีเอ็ม

♥Lover♥

• Jr. Member
  • **
  • ♥LovE-LovE♥
รูปนี้ เป็นผอบที่อยู่ในตัวนะคะ

รูปนี้เป็นผอบที่มีคนตั้งร้านขาย

คือมันเหมือนกันอ่าค่ะ เลยงงว่า มันบัค หรือ ยังไง
จีเอ็มกรุณา ช่วยตรวจสอบให้ทีค่ะ  g#027 g#027
[

♥Lover♥

• **

Zelda

• **
ตะโก้จำแลงคุ่หุ่
ท่าน ดู คำถามดีๆ ก่อนซิ ท่าน
เค้าถามว่า
ทำไม ผอบขายร้าน ถึงมีทุกอย่างเหมือนผอบ ของเค้า g#015
ช่วยดันครับ สงสัยเหมือนกัน g#017

♥Lover♥

• **
มันจะเหมือนกันทุกอย่างเลยนะคะ
ชื่อผอบ ตอนเราเปลี่ยนมันอีกชื่อนึง
พอเข้าเกม มา มันกลายเป็นอีกชื่อ  g#025
ละเวล มันก็ขึ้นด้วยอ่า ตอนแรกซื้อมา 81 เอง
ไม่ได้เอาไปเวลด้วย แต่ตอนนี้ มัน 83 ละ
งง ดี g#033 g#033
[

nightjusmin

• Full Member
มันเป็นบั๊คครับ เป็นมาน่าจะ 2-3 เดือนได้แล้วแหละ เคยมีคนตั้งกระทู้แจ้งไปหลายครั้งแล้ว จีเอ็มก็ทำได้แค่มาตอบบว่าเวลาจะซื้อก็ให้ระมัดระวังหน่อยก็ละกัน แค่เนี้ย  g#015 g#015 g#015

-:@NinEOliveR@:-

• Newbie
  • *
  • การ"โกหก"ก็คือ"มายากล"ที่ทุกคนสามารถ"เเสดง"ได้
 g#035 g#035

ผอบวุ้น ส่วนกระจาดผมกดเอง  g#020

เซง ที่ชื่อมันเปลียนไปทุกวัน  g#015

ผมก็ ได้ผอบตัวนี้ไป  g#002