GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความกระจ่างหน่อยครับ(ทีมงาน,เพื่อนๆ)

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
ทีแรกคิดว่าจะบัคครับ แต่โดน2ทีเลย
โดยแอสคนเดิมด้วย
ถ้าชนะต่อเนื่องมาเจอหยุดงี้ก็ไม่ไหวครับ
เพิ่มเติม เซิฟใต้ ตัวละครแอสชื่อ_NALIKA_

10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

คิคิ

• Newbie
  • *
ถ้า พุ่งในแบทเล็ก แรงขนาด นั้น ต่อให้ บวก ไม่เกิน 10 ทั้ง ตัว ก็บัคอยู่ดี
บัคเท่านั้น อาจจะเป็นบัคเดจาวูก็ได้ ใครจะรู้
 #038 #038
ไอ่ห่านี่ก็แถไปเรื่อย จะเอาเดจาวูอยู่นั้น ผิดละไม่ยอมรับผิด โดนเขาด่าโชว์โง่ กูขำ55555555555555555555

`☆ l3otheRSome ミ

• Newbie
  • *
อาจจะเป็นเดจาวูก็ได้ นะ ระดับสูงๆ นี่ โล่ 02 จะป้องกันดาเมจที่ออกมาเป็นชุดได้แค่ ดาเมจแรก ครับ แช่นพุ่งแทง มัน ออกทีละ 2 ดอก ถ้าเดจา 8-10 แน่นอน ครับ โอกาสที่จะสกิวออก 3-4 ครั้งก็ต้องเยอะ ถ้าออก 4 ครั้ง พุ่งแทงที่โดนก็น่าจะอยู่ที่ 8 ครั้ง

ปล.แค่ทฤษฎี นะ อาจจะไม่ใช่ข้อมูลจริง
โชว์โง่อีกล้าววว รุ่นเล็กมันมีทักษะจิตที่ไหน  woon_5555 woon_5555

ใครจะรู้ ละ ขนาด วิยังเปิดปีกแห่งลูซีส วิ่งในแบทเล็ก ได้เลยไม่เคยลงอะดิ เลยไม่เจอ 5555555
ปีกแห่งลูซิสถ้ากดจากด้านนอกแล้วลงไปในแบทรุ่นเล็กมันจะหายครับ ถ้าวาปก็หาย  woon_yes

• **
ไม่ทราบยาอะไรหรอครับพอดีผมไม่รู้จริงๆ เดี๋ยวจะไปลองดูครับ ขอบคุณที่มาตอบนะครับ
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ไม่ทราบยาอะไรหรอครับพอดีผมไม่รู้จริงๆ เดี๋ยวจะไปลองดูครับ ขอบคุณที่มาตอบนะครับ
ยาพิษมันต้องสะสมครับ พุ่งครั้งเเรกยังไงก็ไม่เเรงขนาด 100k g#026

zaizer

• Newbie
  • *
ถ้าเจอในกรณีนี้ลองเเจ้งชื่อเเอสคนนั้น ไปทางซัพพอทดูครับ เขาจะได้ตรวจสอบ g#031 g#031

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ถ้าเจอในกรณีนี้ลองเเจ้งชื่อเเอสคนนั้น ไปทางซัพพอทดูครับ เขาจะได้ตรวจสอบ g#031 g#031
ถ้าอยากให้ไว ควรมีภาพปลากอบด้วย g#033

A+

• Personal ID 🔐
  • **
ทำไมไม่มีทีมงานมาอธิบายเลยวะ ทั้งๆ ทีมันเป็นความเหลื่อมล้ำทางสังคมเกมมีผู้เล่นเสียผลประโยชน์ ก็ไม่ได้เสียไรมากหรอกนะ แต่มันเสียอารมณ์
ทั้งๆที่ไอเทมถูกจำกัดไว้แต่สร้างความเสียหายได้ขนาดนั้น ก็ไม่เคยเจอกับตัวหรอกนะ  แต่ก็อดสงสัยไม่ได้ว่าทำไมทีมงานถึงไม่มาตอบ
เห็นทีมงานออนไลน์อยู่นะแต่กลับไม่มาตอบอะไร มันหมายความว่าไงครับ นั้งชักว่าวกันอยู่เหรอครับถามจริง แตกไปกี่น้ำแล้วละ

ZoDiC คนเดิม

อาจจะเป็นเดจาวูก็ได้ นะ ระดับสูงๆ นี่ โล่ 02 จะป้องกันดาเมจที่ออกมาเป็นชุดได้แค่ ดาเมจแรก ครับ แช่นพุ่งแทง มัน ออกทีละ 2 ดอก ถ้าเดจา 8-10 แน่นอน ครับ โอกาสที่จะสกิวออก 3-4 ครั้งก็ต้องเยอะ ถ้าออก 4 ครั้ง พุ่งแทงที่โดนก็น่าจะอยู่ที่ 8 ครั้ง

ปล.แค่ทฤษฎี นะ อาจจะไม่ใช่ข้อมูลจริง
โชว์โง่อีกล้าววว รุ่นเล็กมันมีทักษะจิตที่ไหน  woon_5555 woon_5555

ใครจะรู้ ละ ขนาด วิยังเปิดปีกแห่งลูซีส วิ่งในแบทเล็ก ได้เลยไม่เคยลงอะดิ เลยไม่เจอ 5555555
ปีกแห่งลูซิสถ้ากดจากด้านนอกแล้วลงไปในแบทรุ่นเล็กมันจะหายครับ ถ้าวาปก็หาย  woon_yes

ก็เพราะมันแสดงผลในแบทรุ่นเล็กไง ครับ เขาถึงเรียกบัค ทีมงาน บอกว่าแก้หมดแล้ว แต่ผมยังเห็น พระกดซี3 ลงแบทเล็กได้อยู่เลย ไหนจะ แอสพุ่งติดเดจาในแบทเล็กด้วย บัคเยอะแยะ ไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอกนะว่า บัค มันเป็นยังไง

ถามว่าทำไม ไม่แจ้งไปยังซัพพอต บอกเลย แจ้งทั้วง ถ่ายวีดีโอ ทั้งถ่ายรูป ทีมงานก็ยังเงียบ ไม่เคยคิดจะแก้ แต่ละอาทิตย์ ลงแต่ตู้หยอดไข่ เห็นแก่เงิน ไม่เคยคิดจะแก้บัคเลยแม้แต่ครั้งเดียว

• **
ตอนนี้ไม่เจอแอสคนนั้นลงแล้วนะครับ ถ้าเขาเก่งขนาดนั้นเขาน่าจะลงอีก

น่าจะเป็นบัคแหละครับ

ถึงจะยังไม่หายห้องใจแต่ก็ขอบคุณที่เข้ามาช่วยแสดงความเห็นนะครับ