GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
สวัสดีเพื่อนๆชาวอสุราทุกคน คือผมพึ่งกลับมาเล่น กลับมาเล่นรอบนี้ เกมน่าเบื่อมาก แบบมันไม่เหมือนเดิม
คนก้อไม่รู้ไปไหนหมด อยากเสนอแนะให้มีจีเอ็มอาสาคอยจัดกิจกรรม ทุกวัน เหมือนเมื่อก่อนอ่ะคับ กิจกรรมโกยแน่บ  วัดดวงหมวก ลุกนั่ง ฯลฯ คิดถึงกิจกรรมดีๆเหล่านี้นะคับ
อยากให้จีเอ็มลองพิจารณาดูนะครับ เพราะคนกลับมาเล่นส่วนใหญ่เข้ามาแปปๆก้อออก ไม่ได้เล่นจริงจัง  ..ฝากด้วยนะครับ  g#046  g#046
จาก... คนเล่นสมัย ProJectOne

''ความ ทรง จำ ที่ น่า จด จำ''

hongnanpinpoa

• Newbie
  • *
มีจีอาสาเดะก็มีเล่นพรรคเล่นพวกอีกแหละคนที่ได้ของกะมีแต่พวกจี... g#035