GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าใคร ที่รวยที่สุด ที่ติดอันดันดับ TOP 10 ของแต่ละเซิฟเวอร์ เสนอชื่อมาคะ

Se7eNWo2ld

• Newbie
  • *
  • ด.เดือย
ส่ง ปปช. มาตรวจสอบแหล่งที่มาของรายได้ด่วน++
 หากไม่มีการชี้แจงที่มา เสนอให้มีการอายัตทรัพย์สิน   #038 #038

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

ตามความคิดผมนะครับ พี่เบ้นกิลดีกรีรวยที่สุดในนรกละ

แจกเงินในกิลคนละเกือบ ๆ200เอ็มให้ทั้งกิลอ่ะครับ

ปล.  ทั้งกิลมันมีสิบกว่าคน คนละอย่างน้อยสามตัว คูณๆ กันก็เกือบพันล้าน  woon_555

ปล2.ทั้งกิลใช้ฉายาอภิมหาเศรษฐียกกิลงับ เงินพี่เบ้นทั้งนั้น > <

ทำไมคนอื่นได้ 200M อ่ะ เพลงได้100M  woon_angry woon_angry woon_angry ไม่ยุติธรรม

woon_cry woon_cry

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ตามความคิดผมนะครับ พี่เบ้นกิลดีกรีรวยที่สุดในนรกละ

แจกเงินในกิลคนละเกือบ ๆ200เอ็มให้ทั้งกิลอ่ะครับ

ปล.  ทั้งกิลมันมีสิบกว่าคน คนละอย่างน้อยสามตัว คูณๆ กันก็เกือบพันล้าน  woon_555

ปล2.ทั้งกิลใช้ฉายาอภิมหาเศรษฐียกกิลงับ เงินพี่เบ้นทั้งนั้น > <

พี่เบ้นปล้นเซตเค้าไปแจกตัง  g#002

ได้ข่าวว่าปล้นแค่กำไล  woon_555

จะให้แค่กำไลแหละ แต่ล่อไปทั้งเซตเรย ติดออฟด้วย เหอะ ๆ  g#004

X-Burner

พี่เบ้นปล้นเซตเค้าไปแจกตัง  g#002

ได้ข่าวว่าปล้นแค่กำไล  woon_555

จะให้แค่กำไลแหละ แต่ล่อไปทั้งเซตเรย ติดออฟด้วย เหอะ ๆ  g#004

คนนี้รวยแจกตังผม20m มีดไฟ2 พยัค2 มีดแร94 1  อาหารอีกเพียบ   woon_sunny woon_sunny

.

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
หลายคนรวยซุ่มในก็มีเยอะนะ
คนอื่นๆที่ไม่รู้จักก็คงมีเยอะ
อย่างที่รู้จักก็มีพี่ป. ป. ก. พี่ท. เค รายสุดท้ายนี่แบบซุ่มสุดๆ แต่ตัวซกม๊ก แต่ของดีเพียบ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

อย่างที่รู้จักก็มีพี่ป. ป. ก. พี่ท. เค รายสุดท้ายนี่แบบซุ่มสุดๆ แต่ตัวซกม๊ก แต่ของดีเพียบ

ใช้อักษร ย่อทำ เหมือน ชื่อ  ย่อ ในหนังสือดาราเลย  #038 บอกตรงๆ ก็ได้ จะได้รู้กันว่าใครรวย (วันหลังจะได้ขายของมันแพงๆ)

ใช้อักษร ย่อทำ เหมือน ชื่อ  ย่อ ในหนังสือดาราเลย  #038 บอกตรงๆ ก็ได้ จะได้รู้กันว่าใครรวย (วันหลังจะได้ขายของมันแพงๆ)

บอกไม่ได้อ่ะ เพราะเค้าไม่ใช่คนเปิดเผย  g#002 g#002

nnnnn

• -_____-
  • :D
 woon_hurt
ร้านดีเบี่ยมเพื่อคุณอ่ะฮะ

ไม่รู้ว่าหาเบี่ยมคลั่งมาจากไหนได้ทุกวันเลย

วันละ 600+

ปล. PK
เค้าก็รับมาละก็เอาไปขายต่อ

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ทำไมคนอื่นได้ 200M อ่ะ เพลงได้100M  woon_angry woon_angry woon_angry ไม่ยุติธรรม

woon_cry woon_cry

นาวได้ 150 เองแม่ ตอนนี้ผลานไปเหลืออ 30 ละ 555+

# Зρ_ησω