GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับของงานเกมค่ะ (อวตาร)

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
ถามไปหลายกระทู้แล้วค่ะ แต่ไม่มีใครมาตอบ เสียจึย g#002 g#002

ถึงเซิฟอวตารจะเป็นเซิฟบิลล่า แต่ของงานเกมที่ซื้อมานั้นนั้น ซื้อด้วยเงินบาทจริงค่ะ แล้วยังเป็นราคาที่เท่ากันกับเซิฟอื่น ทางทีมงานจะไม่ให้นำติดตัวไปหรอกหรือคะ ถ้าจะให้เอาไปได้ ทางทีมงานจะล้างยศอุปกรณ์ก็ไม่บ่นค่ะ ถ้าจะเอาไปไม่ได้ เราขอทราบเหตุผลค่ะ

ได้ไม่ได้อย่างไร รบกวนตอบทีเถอะค่ะ ถามมาหลายกระทู้แล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  อันนี้เห็นด้วย  ถ้าจะย้ายตัวให้ควรเอาไปด้วย   woon_yes   

โทรไปหาทีมงานเลยครับ  น่าจะได้เอาไปด้วยนะ  เพราะบางทีอาจจะลืมรายละเอียดบางอย่าง  เช่น กรณีแบบนี้เป็นต้น

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
  อันนี้เห็นด้วย  ถ้าจะย้ายตัวให้ควรเอาไปด้วย   woon_yes   

โทรไปหาทีมงานเลยครับ  น่าจะได้เอาไปด้วยนะ  เพราะบางทีอาจจะลืมรายละเอียดบางอย่าง  เช่น กรณีแบบนี้เป็นต้น

ขอบคุณค่ะ g#040 g#040