GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥เทพบุตร♥

• Newbie
  • *
เกราะสะท้อนของวอ ถ้าฝึกตีเวทใส่ ถือว่าเป็นก่ารฝึกไม๊

..TEERAK..

• Full Member
ไม่ ถ้าเก๊งมันก็จะไม่มีตัวเลขไปสะท้อน
เมื่อไม่สะท้อน ก็ไม่ใช่การฝึก สั้นๆ ง่ายๆ

♥เทพบุตร♥

• Newbie
  • *
ตัวเลขสะท้อนคือที่ตัววอ หรือตัวที่โดนสะท้อน

ไม่ ถ้าเก๊งมันก็จะไม่มีตัวเลขไปสะท้อน
เมื่อไม่สะท้อน ก็ไม่ใช่การฝึก สั้นๆ ง่ายๆ

เก๊งก็ขึ้นไม่ใช่หรอ

เอิธไงจะใครล่ะ

เก๊งก็ขึ้นไม่ใช่หรอ
ขึ้นหนิ คนไปฝึกที่ วุ้นเขาไฟ โกร๋น ก็เก็งกันหมดหนิ  woon_huh

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
เก๊งก็ขึ้น แต่ทำไมพาลาดินไม่ขึ้นวะแสด .
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

..TEERAK..

ตอนฝึกใหม่ๆ ของผมมันไม่ขึ้นนะ ยืนเก๊งทั้งวัน มันก็ไม่ขึ้นให้ หมายถึงแถบสีเหลืองๆนะ
แต่จริงๆแล้วก้ไม่รู้เหมือนกัน ว่ามันได้ประสบการณ์ไหม
เห็นหลายอันเหมือนกันละ ตอนฝึกระดับ 1 มันไม่ขึ้นแถบให้
มารู้อีกทีตอนมันเกือบจะเต็มแล้ว ก็เลยไม่ชัวร์ เอาให้แน่ ให้มันเข้าสักหน่อย มั่นใจกว่า

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
ตอนฝึกใหม่ๆ ของผมมันไม่ขึ้นนะ ยืนเก๊งทั้งวัน มันก็ไม่ขึ้นให้ หมายถึงแถบสีเหลืองๆนะ
แต่จริงๆแล้วก้ไม่รู้เหมือนกัน ว่ามันได้ประสบการณ์ไหม
เห็นหลายอันเหมือนกันละ ตอนฝึกระดับ 1 มันไม่ขึ้นแถบให้
มารู้อีกทีตอนมันเกือบจะเต็มแล้ว ก็เลยไม่ชัวร์ เอาให้แน่ ให้มันเข้าสักหน่อย มั่นใจกว่า

เก๊ง ก็ขึ้นนะคะ่  g#031 เพราะเคยฝึก เก๊งตลอดแต่อัพระดับ

oh_RaymonDD

ไหน ๆก้อตั้งละถามด้วยละกัน หมาของวอลอคโจมตีเป็นเวทย์หรือกายภาพ

oh_RaymonDD

ไหน ๆก้อตั้งละถามด้วยละกัน หมาของวอลอคโจมตีเป็นเวทย์หรือกายภาพ
รอคนรู้ชัวมาให้ความรู้อยู่นะคับ

Vyse..z

รอคนรู้ชัวมาให้ความรู้อยู่นะคับ
กัดเป็นกายภาพคับ
แต่ความแรงดาเมจมาจากพลังเวทเจ้าของ
( มั้ง )  g#003
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

oh_RaymonDD

กัดเป็นกายภาพคับ
แต่ความแรงดาเมจมาจากพลังเวทเจ้าของ
( มั้ง )  g#003
อบคุนคับ woon_love woon_love

o0-pk-0o

เก็งขึ้นชัวร์100%ครับ
อันนี้มั่นใจมากๆ
เพราะตอนนั้นมีคนฝากผมฝึกc3วอตอนฝึกc3พระ
ผมก็แสงจู่โจมใส่ไป ขึ้นเก็งครับ
แต่มันจะมาขึ้นเก็งที่ตัวเรา แล้วจะมีเหมือนกลมๆส้มๆตรงตัววอ แปลว่าสะท้อนครับ
แล้วC3วอกับพระก็ขึ้นด้วยครับ woon_yes