GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ คลัง แบบพิเศษ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
คลังแบบพิเศษ  คือ คลังที่มีระบบป้องกันพิเศษ
สามารถกันการแฮคได้ระดับนึงครับ
สามารถสมัครเป็นรายเดือน ได้จากผู้ช่วยอคาเดมี โดยเสีย........โซลต่อ วัน/เดือน  ( 7,30/120{3เดือน} )
ซึ่งเมื่อสมัครแล้ว ผู้ช่วยอคาเดมี จะให้ตั้งรหัสผ่าน 6-12 หลัก(ไทย/อังกฤษ)
สามารถอัฟเกรดคลังพิเศษได้  คือ
ระดับ 1 เก็บได้ 10 ชิ้น ได้มาตอนสมัคร
ระดับ 2 เก็บได้ 20 ชิ้น ค่าขยายคลัง ....... โซล
ระดับ 3 เก็บได้ 30 ชิ้น ค่าขยายคลัง ....... โซล
เมื่อกดเข้าคลังพิเศษ เจ้าหน้าที่อคาเดมี จะถามถึงรหัส 6-12 หลัก(ไทย/อังกฤษ) เมื่อกดรหัสถูกจะสามารถฝากถอนได้
ซึ่งจะเพิ่ม การฝาก เงินบิลล่า แลเงินโซล ตามระดับคลัง (เก็บได้เท่าไหร่นั้นให้พิจราณาเอาครับ)
เมื่อหมดเวลาการใช้งาน ไอเท็มจะเด้งมาสู่คลังแบบปกติทั้งหมด
เมื่อเข้าคลังพิเศษ เจ้าหน้าที่อคาเดมี จะบอกว่า ท่านยังไม่ได้สมัครใช้บริการนี้ (ประมาณนี้)

หมายเหตุ คลังพิเศษที่เพิ่มระดับแล้ว  เมื่อหมดเวลาการใช้งาน 
เมื่อทำการจ่ายค่าบริการรายวัน/เดือนแล้ว ระดับคลังจะยังอยู่เท่าที่ได้อัฟไปล่าสุด
เช่น ระดับ2 ก็จะคงที่ที่ระดับ2

ปล.คือผมเห็นห้องสนทนามันตั้งแบบใส่รหัสได้อ่ะครับ
เลยคิดว่าน่าจะใช้ในคลังเก็บของได้ ก็เลยลองปรับๆแล้วลองเสนอดู

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

вιiz

• Jr. Member
  • **
  • Adam Levine ♥

ดับเบิ้ล

g#008 จะนำเรื่องนี้ไปเสนอในที่ประชุมให้นะครับ

yuparaj001

• Newbie
  • *
อยากให้มีเป็นฝากเงินถอนเงินอะครับผมมีเงินยุอีกตัวแค่ไม่รู้จะเอามายังไงอะครับช่วยเอาไปลองคิดทีสร้างตังถอนเงินฝากเงินก็ได้ครับอยากให้มีตัวถอนเงินฝากเงิน

g#046 g#046

เอิธไงจะใครล่ะ

อยากให้มีเป็นฝากเงินถอนเงินอะครับผมมีเงินยุอีกตัวแค่ไม่รู้จะเอามายังไงอะครับช่วยเอาไปลองคิดทีสร้างตังถอนเงินฝากเงินก็ได้ครับอยากให้มีตัวถอนเงินฝากเงิน

g#046 g#046
คนละ ID ก็เปิด 2 จอมาเดลก็ได้หนิ
ุถ้า ID เดียวกัน ก็แค่ไปซื้อถุงเงินบิลล่า ซื้อได้จาก ทิ้งกี้ จ้า

• SCG
ระบบฝากเงินผมเคยเสนอไปแล้วครับ
คือเราฝากเงิน แล้วจะได้ บัตรVisa(ATM) มาใบนึงครับ
ตัวอย่าง เช่นเรามีเงินบิลล่าฝาก 100M จะมี เงินใช้ได้จริง จะโดนลบ 0.5% ออกไปครับ เป็นค่าบริการ
ซึ่งในการซื้อของโดยใช้ อสุราวีซ่าการ์ด จะต้องกดรหัสเหมือนกันครับ 4-6 ตัวเลข/อักษร
และสามารถสลับให้ตัวละครอื่นใช้ได้ด้วยโดยการฝากคลัง โดยตัวละครร่วไอดีสามารถใช้งานได้ครับ ในระดับ LV11 ขึ้นไป
แต่ไม่สามารถโอนบัตรนี้ให้ตัวละครนอกไอดีได้ครับ ระบบจะบอกว่า ไม่มีสิทธิ์ใช้งานเพราท่านไม่ใช่เจ้าของ

ปล.อันนี้จะเอาไปพิจารณาอีกเรื่องอีกครั้งก็ได้นะครับ  แต่จริงๆผมเคยเสนอมาทีนึงแล้วครับเรื่องนี้ (น่าจะบอร์ดเก่ามั้งนะ)

Oiloil >.,<3

• Newbie
  • *
เห้ยย !! ตัวปั้ม เบี้อง หลังการหารายได้ บิรษัทป่าวเนี้ย ล้อเล่นๆ อย่าคิดมาก  g#009 g#009

• SCG
พอดีมีกำลังในการเติมโซลครับ ก็เลยเสนออะไรที่มันอำนวยความสะดวกนิดหน่อยครับ  g#015

ดับเบิ้ล

g#046 g#046

เรื่องการแลกเปลี่ยนเงินของตัวละครในไอดีเดียวกันนั้น ผู้เล่นสามารถไปซื้อถุงเงินบิลล่าจาก "ทิงกี้" เพื่อทำการฝากเข้าคลังได้ครับ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
แจ่มมมเลย
แต่ถ้าลืมรหัส ทำไงดี ซวยเลยยย  g#011
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

ไร้สาระจุงง

• รู้นะว่ากำลังอ่าน
  • Newbie
  • *