GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ให้แยกชุดแฟชั่นออกจากช่องสวมใส่ชุดปกติครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
คือ อยากให้แยกชุดแฟชั่น ออกจากช่องสวมใส่ปกติอ่ะครับ
คือพอดีเห็นหลายๆเกมส์เค้าก็มีการใส่ชุดแฟชั่นแยกต่างหาก
ทำให้เวลาตีม่อน เราจะใส่ชุดแฟชั่นโจมตีได้ โดยไม่เสียคุณสมบัติ/สถานะของช่องชุดสวมใส่ครับ
ทำให้เกมส์มีสีสันในการเล่นมาอีกหน่อยครับผม
จะให้ดีเพิ่มช่องปีกหรือออร่า(รัศมี แบบต่างๆ)ด้วยก็ดี  อิอิ g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

-NO-BE-TA-

• Jr. Member
  • **
คือ อยากให้แยกชุดแฟชั่น ออกจากช่องสวมใส่ปกติอ่ะครับ
คือพอดีเห็นหลายๆเกมส์เค้าก็มีการใส่ชุดแฟชั่นแยกต่างหาก
ทำให้เวลาตีม่อน เราจะใส่ชุดแฟชั่นโจมตีได้ โดยไม่เสียคุณสมบัติ/สถานะของช่องชุดสวมใส่ครับ
ทำให้เกมส์มีสีสันในการเล่นมาอีกหน่อยครับผม
จะให้ดีเพิ่มช่องปีกหรือออร่า(รัศมี แบบต่างๆ)ด้วยก็ดี  อิอิ g#004

ซู้ดยอดคับถ้าทำได้ ทำมาหลายๆชุดวางขายเลยคับ จีได้ตังผู้เล่นได้ประโยชน์เอาแบบใส่สกิลได้มะใช่ขุดได้อย่างเดว win-win  woon_love woon_love woon_love

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เห็นหลายเกมส์ใส่แฟชั่นล่าบอส/ตีม่อนอ่ะครับ เห็นแล้วอยากให้เกมส์นี้มีมั่ง  g#001

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

-aott-

• **

เห็นด้วยครับ แต่งตัวสวย ๆ นึกว่าอ่อน
ที่ไหนได้โหดเลย

ทำแบบนี้มันก็คล้าย ๆ ชุดบอลทีมสเปนอะ[/b]

oatcha

ผมว่าเกมล์นี้เขาเน้นหมวกกับหน้ากากนะ สังเกตุมั่งปะโปรแพงๆมักจะมีกล่องสุ่มหมวกมาเกี่ยวข้องด้วยตาลอด  g#016

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • **
         ผมว่าเกมล์นี้เขาเน้นหมวกกับหน้ากากนะ สังเกตุมั่งปะโปรแพงๆมักจะมีกล่องสุ่มหมวกมาเกี่ยวข้องด้วยตาลอด  g#016

ก็หมวกกับหน้ากากมันทำง่ายไง แค่ทำรูปมา 4 ทิศแล้วก็โปะบนตัวละคร เพราะตอนโจมตีหมวกกับหน้ากากไม่ได้เปลี่ยนรูปอยู่แล้ว

ส่วนชุดแฟชั่นถ้าให้ใส่โจมตีหรือใช้สกิลได้มันต้องทำรูปอีกเยอะ วิธีแบบขี้เกียจๆก็คือทำชุดแฟชั่นให้เป็นแบบปัจจุบันนี่ไง

GoDeYeS

• **
ทำก็ดี
ให้ของสวมใส่มีรูป ตอนใส่ไม่ใช่เเค่หมวกกับหน้ากากก็ดี
 woon_cry