GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry g#046 g#046
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

DevilDream

• **
เหมือนกัน เว็ปอื่นเข้าได้ปกตินะ  woon_5555 woon_5555
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

-_YC_-

• **

FFiM

• Full Member
ของผมมันบอกว่า ไม่สามารถดหลดแพทได้ g#002

DevilDream

• **
ผลจากการตรวจสอบแล้ว เซิฟเวอร์ไม่ได้ล้ม อาจจะเป็นปัญหาทางอินเทอร์เน็ต ( มาแนวนี้ชัวๆ woon_5555 woon_5555)
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

FFiM

เข้าเว็บอสุราก็ไม่ได้ เวลาจะเข้าบอดต้องพิมพ์ทางกูเกิ้ล

x_001

• Newbie
  • *
 g#046 รอบนี้ จะบอกเซิฟหลุดเฉพาะบุคคลอีกหรือป่าว ..... g#035 g#035 g#035

Ohm

• **
ล่มเฉพาะ Server Log-in ครับ คนที่อยู่ในเกมส์เล่นได้ปกติ แต่ถ้าออกมาหน้า login จะเข้าใหม่ไม่ได้ครับ

FFiM

เค้าบอกว่า ขณะนี้เซิฟเวอร์มีปัญหาบางประการ โปรดรอสักครู่แล้วล๊อกอินใหม่ค่ะ  g#015 g#015

SNPROJECT

• Newbie
  • *
  • need not to know
คงถึงคราว อวสาน ของอสุราแล้วมั้งครับ  g#020 g#020