GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอวิธีจับสัตว์เลี้ยง(ว่าจับยังไง) หาของจับ (หาจากไหน)

•♥•V.I.P1•♥•

• ทำไมต้องเหงาด้วยอ่ะ \/♥•♥•♥•♥•♥\/
  • Newbie
  • *
ผมพึงหัดเล่นครับ ผมอยากรู้ว่าสามารถจับได้ทุกตัวไหม จับยังไง หาของที่จับจากไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ  woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

Snooker

• Jr. Member
  • **
ผมพึงหัดเล่นครับ ผมอยากรู้ว่าสามารถจับได้ทุกตัวไหม จับยังไง หาของที่จับจากไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ  woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

ต้องเรียกว่าดรอปเอาครับไม่ต้องใช้อะไรเลย ตีๆไปเดียวก็ตกมาเองจะตกมาเป็น(ผอบ) ของตัวที่เราตี
ดรอปผอบไม่ได้ทุกตัวครับ ที่ได้มี ป๊อกกี้Lv1 วุ้นจ่าฝูงLv4 พิกม่าLv16 แซมจอมซนLv1 ชิปเปอร์Lv34 ไลแคนLv25(ต้องทำเควสเอา)