GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[PK News !!! ] หาเพื่อนเพิ่ม , `ร. เด็กในกิล บลา ๆ

’Aihpos_.

• 私たちの誰もありません。
  • Jr. Member
  • **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
หาเพื่อนเพิ่มมมม

g#037 g#037 g#037
รับ คนเข้ากิล + เป็นมิตร ญาติ อื่น ๆ บลา ๆ ๆ_ _

`FFV Sv. Pk ` คือพี่น้อง ปัญญาอ่อนพวกผ้อง ย่อมมลายย

woon_5555  woon_5555  woon_5555  ร. เด็ก ๆคุยรู้เรื่อง พูดมาก ๆ เข้ากิล เน้นพูดมาก รักเพื่อน ตายเป็นตายยยย  g#013 g#013

ที่สำคัญ .... บ้าด้วยยยยย

สนใจ`!!!` ติดต่อ ...  woon_love woon_love woon_love 

IiI..BoY..IiI`หัวกิลปัญญาอ่อน_ _ .

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye
BYE BYE _ลาเพียงเท่านี้ จุ๊บ  g#022 g#022

’Aihpos_.

• **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
 g#022  g#022  g#022
เกิดเป็นคน ... ต้องประมาณต้น g#032

' เพื่อน  '
เพื่อนมีความหมาย หลากหลายแบบ มักแตกแยก ตีกันตายในหลายหน  เพราะบางครั้ง เราอาจไม่ ระวังตน จงจำไว้ เพื่อนทุกคน พร้อมยื่นมือ g#031  g#004
CR. FFv   g#024

เป็นกระเทยไม่เชยหรอกน้องงง  woon_love

ถ้าข้อง `!! `  g#040 g#040 g#040

ทิ้งข้างงงล่างงงงง  woon_5555

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
น้องข้องล่ะพี่จ๋า
คือแบบว่าผิดบอร์ดอ่ะคุณพี่
 g#009 g#009
โต้กันหนุกๆอิอิ

o0-pk-0o

• Full Member
g#022  g#022  g#022
เกิดเป็นคน ... ต้องประมาณต้น g#032

' เพื่อน  '
เพื่อนมีความหมาย หลากหลายแบบ มักแตกแยก ตีกันตายในหลายหน  เพราะบางครั้ง เราอาจไม่ ระวังตน จงจำไว้ เพื่อนทุกคน พร้อมยื่นมือ g#031  g#004
CR. FFv   g#024

เป็นกระเทยไม่เชยหรอกน้องงง  woon_love

ถ้าข้อง `!! `  g#040 g#040 g#040

ทิ้งข้างงงล่างงงงง  woon_5555
คิดจะเข้าต้องเป็นกระเทยเท่านั้นนะคับบ g#024

i-am-1707

• **

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อักษรตัวเท่าโอ่งตาลาย g#033

เดะว่างๆ ซิบไป ตัว PK ไม่มีกิลสักตัวฮ่าๆ =-=

i-am-1707

• **
อักษรตัวเท่าโอ่งตาลาย g#033

เดะว่างๆ ซิบไป ตัว PK ไม่มีกิลสักตัวฮ่าๆ =-=

ไม่ได้หมายถึงพี่นะ...  g#020 g#020
ที่ลายเซ็นพี่มันใหญ่ ก็เพื่อต้องการให้ใครๆรู้ว่า
ฮาเร็ม คือ สวรรค์!!!

ต่อมลูกหมากForever

• Newbie
  • *
สัส หัวกิลมันฟื้นตัวจากถูกแฮกแล้วเหรอไงวะ มึงได้ตัวคืนแล้วเหรอวะ
ไม่มาขอบอกขอบใจกูบ้าง กูอุตสาห์แนะนำเรืิ่องการรอแบบปั่นกระดอ กล้วยยยย

o0-pk-0o

สัส หัวกิลมันฟื้นตัวจากถูกแฮกแล้วเหรอไงวะ มึงได้ตัวคืนแล้วเหรอวะ
ไม่มาขอบอกขอบใจกูบ้าง กูอุตสาห์แนะนำเรืิ่องการรอแบบปั่นกระดอ กล้วยยยย
ขอบใจจ้ะ g#020

’Aihpos_.

• **
 g#009 g#009

คิดว่าไม่ผิดน้ะ
ตั้งมาคุย ๆ
ผมว่า .. ผมมาคุยเรื่อง  หาเด็กเข้ากิลไง บลา ๆ woon_angry woon_angry

มันผิดตรงไหนคุยได้เหมือนกัน  woon_angry woon_angry

o0-pk-0o

g#009 g#009

ตั้งมาคุย ๆ
ผมว่า .. ผมมาคุยเรื่อง  หาเด็กเข้ากิลไง บลา ๆ woon_angry woon_angry

มันผิดตรงไหนคุยได้เหมือนกัน  woon_angry woon_angry
ถ้าจะหาเด็กเพิ่มไปบอร์ดเรื่องเราดีกว่านะพี่ g#020
บอร์ดนี้คนน้อย

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
 g#009 g#009

ตั้งมาคุย ๆ

โอ้ พี่จ๋า อย่าพึ่งเคือง
ฟังเรื่อง จากหนูผู้นี้หน่อย
คนมันน้อยน่าบอร์ดนี้
จะให้ดีไปบอร์ดที่รับ เพื่อนกายสหายมิตร
จะดีกว่านี้นิด มากนะ เฮีย

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อยากได้คนเพิ่มต้องขุดบอร์ดกิลตัวเองบ่อยๆมั้ง