GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำทีค้าเกี่ยวกับพระ ไม่ได้เล่นนาน

mamamizung

• Newbie
  • *
คือเราเลิกเล่นเกมนี้ไปเกือบปี เนื่องจากสอบเข้า - -;
แต่พอกลับมาเล่นรู้สึกทำไมตัวกากจัง เข้ามาหาข้อมูลตัวเราอัพสกิลเละเทะมาก สเตตัสด้วย5555 รวมๆแล้วกากใช้ได้เลยคะ
ตัวเราจุ1สกิลนี่ไปทางสายสาสน์แต่ดันอัพฟื้นฟูสีชมพูมาด้วยมีลำแสงศักดิ์สิทธิ์อีก =_=(คือมั่วมาก)
*จะซื้อน้ำยารีทักษะแต่ไม่ไหวคะ ช่วงนี้ไม่มีตังT^T
ส่วนสเตตัสก็อัพก็ dex52 int 92 vit 40 มันมีเซตนักบวชแห่งแสงติดตัวอยู่ แล้วก็ตัง 20 m
คืออยากขอแนะนำคะว่า ตังเท่านี้กับสิ่งที่มีอยู่มันจะประยุกต์ไปใส่กับอะไรได้บ้าง ให้มันไม่เปราะแล้วก็เวลเองได้ (ลองไปเวลหมีโดนตีเข้าง่ายมาก)
2.ไปหาอ่าตามกระทู้เขาบอกค้อนดาวประกายไรสักอย่างนี่ตีแรงอย่างพระเราใช้ได้ไหมนิ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ช่วยตอบทีน้า   woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ค้อนประกายพรึก ไรนั่นป่ะค่ะ ขายที่โบสมเทัลลิกาน่า
ส่วนของพระ เซตก็ดีนะค่ะ ละสกิล เปลี่ยนเป็นศรเวท 10 บัพ อย่างละ 5 เหลือเหรียญ ศรัทธา 5
สกิลพระ ชอบยังไงก็อัพเลยนะค่ะ แนะนำ อัพให้ได้ บทเพลงสรร ละก็ แสงเทวะ 2-3 ฟื้นฟู 5 ที่เหลือแล้วแต่เลยค่ะ (ปกติเล่นแบบนี้)

พระถ้าให้ดี เรียน C3 เวทรูปแบบใหม่ ระดับ สูงๆ ก็เอาตัวรอดได้ละค่ะ
#วุ้นนรกกกกกกก ♥