GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมทำตัวอย่างงี้ แย่จัง Fc -_=เทพเท่านั้น=_-

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
เมื่อวันที่24/4/58
เวลาประมาณ20.00+ จีเอ็มวอลุ่มและพักพวกได้มาทำการวอที่ปราสาทวินโดเนียการวอเป็นไปอย่างสนุกมากจนมาถึง7นาทีสุดท้ายบ้านแตกเพราะจีเอ็มใช่ดาเมจตีทีละ1000เข้าสิ่งก่อสร้าง บ้านก็แหก พอจบกิลจีเอ็มก็ได้ทำการพวกที่มาวอแจกปีกคิวปิด ได้ทุกคน แต่ทำไม ถึงแจกบรูร่างพัฒนาไห้แต่กับคนในกิลทำไมคนอื่นไม่เห็นได้เลยหรือเป็นสิทธิ์พิเศษสำหรับพวกที่อยู่กิลจี

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เซิฟทดสอบเดี๋ยวก็รี เอาไรเยอะแยะแหม่ ถ้าเอาจิงเอาจังมากขนาดนั้นก็เล่นเซิฟหลักเถ๊อะะ   g#018 g#018
Never mind .

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
เน่าหมดแล้ว ครับ ขนาดเชิฟทดสอบยังขนาดนี้ !
เราอ้อนแอโทษที

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
เมื่อวันที่24/4/58
เวลาประมาณ20.00+ จีเอ็มวอลุ่มและพักพวกได้มาทำการวอที่ปราสาทวินโดเนียการวอเป็นไปอย่างสนุกมากจนมาถึง7นาทีสุดท้ายบ้านแตกเพราะจีเอ็มใช่ดาเมจตีทีละ1000เข้าสิ่งก่อสร้าง บ้านก็แหก พอจบกิลจีเอ็มก็ได้ทำการพวกที่มาวอแจกปีกคิวปิด ได้ทุกคน แต่ทำไม ถึงแจกบรูร่างพัฒนาไห้แต่กับคนในกิลทำไมคนอื่นไม่เห็นได้เลยหรือเป็นสิทธิ์พิเศษสำหรับพวกที่อยู่กิลจี

คุณครับ คือมันเป็นกิจกรรมครับ แต่เขาไม่บอกโดนตรงซึ่งผมก็เป็นหนึ่งในนั้นที่ได้บลู แล้วไม่รู้ด้วยว่าจะมีการแจกเขาแค่บอกให้รับคนเพิ่มให้ครบ 200 คนเต็มเซิฟพอดีละผมก็ได้ซึ่งประกาศรับกิลแล้ว โดยมี จีเอ็มวอลุ่ม บอกให้รับทุกคนที่มาขอเข้า ซึ่งผมก็ประกาศตัวขาว ตั้งห้องสนทนา ประกาศตัวส้ม เดินตามแมพ ก็ไม่มีใครสนใจ ซึ่งจะมาร้องอาลัยอาวร แบบนี้ไม่ได้นะครับ ตัวเองเลือกจะอยู่กิลตัวเองเอง คุณก็รู้ว่ากิลที่บุกนั้นมีใคร ละคุณก็ทราบดีว่ามันต้องเป็นยังไงคุณก็ยังจะกันบ้านเองซึ่งคุณเป็นคนเลือก แล้วนี้มันเป็นเซิฟทดสอบเขาก็ลงมาเล่นไม่ผิดนะครับ ไม่ใช่เซิฟหลัก เดะมันก็รี เขามาขำๆคลายเครียดแต่พวกคุณดันเครียดกันเอง วันหลังเขาคงไม่มาจัดกิจแล้วหล่ะครับ
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥

ขุ่นแม๊

• Newbie
  • *

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
น้อยใจ เข้ากิลไม่ทันอดได้เลย woon_cry

ถ้าเซิฟเปิดสามารถขอเข้ากิลได้ครับ ยืนเท่รอหน้าเบน  woon_5555 woon_5555
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

ขุ่นแม๊

• Newbie
  • *
น้อยใจ เข้ากิลไม่ทันอดได้เลย woon_cry

ถ้าเซิฟเปิดสามารถขอเข้ากิลได้ครับ ยืนเท่รอหน้าเบน  woon_5555 woon_5555

เต้นแปป  woon_5555
C н i c ĸ e и - м a т a и g o

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!