GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสมัครเป็น Tester

nuynuynuy

• Newbie
  • *
คือผมอยากลองเป็น Tester ครับผมไม่เคยเป็นในเกมส์ไหนมาก่อน เลยไม่มีเครดิต
อยากจะลองเปน Tester สักครั้ง ผมอาจไม่รู้จักใครมากนัก ถ้าไม่สนใจกระทู้นี้ก็ไม่เป็นไรครับ
เเต่ใครคิดจะด่าผมหรือบอกว่าไร้สาระ ไม่มีเหตุผล ไม่รู้จัก ก็เชิญครับ  g#014 g#014 g#014 g#014 woon_yes

monarch172572

• Jr. Member
  • **
ไอดีปั้มเพื่อไม่ให้คนรู้ไอดีหลักป่ะ  woon_555 woon_555

nuynuynuy

• Newbie
  • *
ไอดีปั้มเพื่อไม่ให้คนรู้ไอดีหลักป่ะ  woon_555 woon_555
ตัวชื่อ ytfds ครับ เทรจุ 6 จิตร14 เพศหญิง มีตัวเดียวครับ