GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวน คุณพี่เทสเตอร์ ช่วยหน่อยครับ

ผมอยากทราบว่า ระบบใหม่ที่จะเอาลงมันเป็นยังไง ผมลองไปเล่นดูแล้วที่นรก ของก็ไม่มี เวลก็ไม่ขึ้น woon_hurt
เลยอยากทราบครับ

1.ระบบ ทอนดาเมจ20% เป็นยังไง เมื่อไม่ใส่ของ และใส่ของระดับสูงสุด
2.ระบบกิลวอ ใหม่ เนื่องจากผมเล่นในนรก ไม่มีใครรับกิล เลยอยากให้พี่ๆ ช่อยเอาวีดีโอการวอ ระบบใหม่มาให้ดูหน่อย ครับ
3.ปรับปรุงอาชีพ เบลด ซาป เทร จ้าวสังเวียน เป็นยังไง แบบไหน แตกต่างจากของเดิมยังไง เด่นตรงไหน ด้อยตรงไหน แนวทางการเล่น เป็นยังไง บอกด้วยครับ

ผมฝากความหวังไว้ให้คุณเทสเตอร์ ทุกคนนะครับ ในฐานะที่พวกคุณพี่เป็นเทสเตอร์ สามารถเบิกของ เพื่อทดสอบได้ ผมเลยอยากทราบ ครับ เพราะ ถ้า ให้ผมไปทดสอบเอง คงยากลำบากมากถ้าผมเบิกของเหมือนคุณพี่ได้ ผมคงไม่มาขอร้องแบบนี้หรอกนะครับ ขอบคุณมาล่วงหน้า เลยครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ตีมอนสเตอร์

ตีบอสหรือตี player ด้วยกันจะทอนดาเมจเหลือเท่านี้ (20% จากทั้งหมด)

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ไม่ทราบว่าตัวละครชื่ออะไรครับ ผมจะรับกิลด์มาเข้าร่วมการทดสอบ ยินดีรับเมื่อต้องการที่จะทดสอบ ช่วยกัน  woon_sunny
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ไม่ทราบว่าตัวละครชื่ออะไรครับ ผมจะรับกิลด์มาเข้าร่วมการทดสอบ ยินดีรับเมื่อต้องการที่จะทดสอบ ช่วยกัน  woon_sunny

ชื่อ FANTASIA ครับ เดว 20.00 วันนี้ ผมจะไป รอหน้า เบนนะครับ อยากทดสอบระบบ กิล วอ มากเลย
 woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

จัดปายยยยยยยยยยยยยยย ซิบมาที่ rreall. นะครับ

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

ตัวละครชื่อ เรียวหล่อปูน ครับ   g#037 g#037 g#037
Never mind .

หล่อปูนพ่อง  g#035

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เห็นแว๊บๆ ใครชมเราว่าหล่อนะ  g#019
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อ้าวเหรอ ว๊าา แย่จัง woon_sad1
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
พี่เรียวผมทดสอบคนเดียวหน้าเบื่อมากเลยอุตส่าเก็บเวลตั้งนานไปคุยnpcไก่เวรมันพาไปไหนไม่รู้ค้างหลุดเข้าไม่ได้จบกัน

มันพาไปวิ่งป่าว แมพพิเศษเกิน error เลย  g#009