GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอแนะข้อปรับปรุง การงานค้าขาย

1.2.3.4

• Newbie
  • *
ผมเห็นว่า มันไม่ใช้การงาน แต่มันเป็น ทักษะ สูงสุดระดับ5แทน

เมื่อจุติไปแล้ว ทำให้ทักษะนี้หาย กว่าจะอัพเป็นระดับ5ได้ เสียเป็นM  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เสนออยากให้แก้ไขทักษะปกติเป็นทักษะการงาน จุติแล้วไม่หายไปเหมือนการงานอื่นๆ woon_o_o woon_o_o woon_o_o

จัดเต็ม

• Full Member
จุติแล้วไม่หายครับของผมในเซริฟหลักจุ6ครั้งไม่เคยหายเลย น่าจะบัคนะครับ g#046

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
หาย  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

.__jiwvar4

• Newbie
  • *
ของผมหายนะครับ เลยต้องสร้างตัวใหม่มาเรียนแทน g#040 แย่ๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
หายครับ ยืนยัน เสียตั้งทำเควสใหม่ทุกรอบ รอบล่ะไม่ต่ำกว่าเอ็ม บวกเลขไม่ทันอาศัยดวงในการเดา

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

จัดเต็ม

จุติแล้วไม่หายครับของผมในเซริฟหลักจุ6ครั้งไม่เคยหายเลย น่าจะบัคนะครับ g#046
ขอโทษด้วยครับผมจำผิดสร้างห้องสนทนาต่างหาก g#027